Ooops! New Habari Corp


Status
Not open for further replies.
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Ni kweli hupati kitu kwenye hiyo link naona hawataki kutupatia taarifa mtandaoni.
 
S

Sra

Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Sra

Member
Joined Jul 5, 2007
45 0 13
Tanzania Kwakweli Tupo Nyuma Sana Kuhusu Matumizi Ya Mtandao,
Vyombpo Vingi Vya Habari Havipo Update
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mie muda mrefu nimelikosa gazeti la uhuru jamani nielezeni kulikoni?

nimeona leo niseme maana mwananchi silipati na newhabaricop ndo hao kulikoni


lakini uhuru hasa ndio nilipendalo
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
mie muda mrefu nimelikosa gazeti la uhuru jamani nielezeni kulikoni?

nimeona leo niseme maana mwananchi silipati na newhabaricop ndo hao kulikoni


lakini uhuru hasa ndio nilipendalo
Sikujua kama RA anaweza kuelemewa na ka-website kama tunavyochemkaga hapa JF.

Haya madude yanasumbua, zinahitajika hela za mtelezo.

Mkuu Mtu wa Pwani, CCM naona walichemsha kwenye hii www.uhuru.info wakaamua kuiachilia mbali.

Kazi ipo!
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Mkuu Invisible linafunguka ukishafungua link fungua tabs za magazeti pale juu kuna dimba, mtanzania nk utapata.
Kweli Mkuu, ila linafunguka Dimba tuu ambalo halina mpango wowote.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,997
Members 474,928
Posts 29,242,784