oooooooooooohps!

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,128
640
NATAMANI AWE WANGU PEKE YANGU WA KUFA NA KUZIKANA CKU ANANIVIKA SHELA ...............NITAJIONA MWENYE FURAHA SANA HAPA DUNIANI.............lkn mmmmmmmmmh!
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
12,527
11,556
..na akikutamkia hivyo wewe chukulia 50/50 maana haitakuwa kama ambavyo unafikiria hata kama maneno yake ni matamu zaidi ya unavyotarajia.
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,592
5,337
Kama kweli unataka hivo basi itakua hivo. Ila ukianza kuweka shaka faham ataenda nje. Good luck
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom