Ooooh mwanamke chura..chura my foot

Ooooh mwanamke chura..chura my foot

HAWAJUI kuwa vagina ni elastic sijui yamesoma wapi haya
Waliikimbia biology ya form 3 hawa. Inamaana kama ingekua kuzaa ndo kutanuka uke tungeshindwa kutembea sasa. Hatukatai kunaweza kukaongezeka kidogo ila sio kiasi cha kusema au ukiona hivyo huyo anaelalamika anakibamia anapambana na hali yake ya ubamia ndo maana anatamani ku date wasichana wadogo.
 
Waliikimbia biology ya form 3 hawa. Inamaana kama ingekua kuzaa ndo kutanuka uke tungeshindwa kutembea sasa. Hatukatai kunaweza kukaongezeka kidogo ila sio kiasi cha kusema au ukiona hivyo huyo anaelalamika anakibamia anapambana na hali yake ya ubamia ndo maana anatamani ku date wasichana wadogo.


teh teh wapambane basi wasitusumbue sie
 
ukipenda sana chura kun siku utashawishika tu mambo flani..


kwakweli mie mwanaume anayeimba daily makalio makalio namuogopa ! 100%huwa sio wazuri wanafanya usodoma mno !hapana aisee
 
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Acha ujinga, Ruge sio kipimo cha sisi wanaume!
Tunapnda misambwanda, hutaki acha!!
 
Una uhakika Zama ana mnato?! Kuna ME wanaopenda mabwawa ujue kama walivyo wanaopenda vimodo,wengine wanapenda walio wakavu,wengine chura nk.


Usiwafanye wenye wasio na mnato wajichukie kama kulivyo na mashindano ktk wanaume ya teamvibamia na teammihogo!
 
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Weka picha baasii
 
Pole km nimekukwaza lakini huyu ndugu haoni thamani mwanamke hata kidogo,ni wale wanawake wanawaona chombo cha starehe lakini anavyoongea anasahau km ana mama na dada zake waliozaa tena watoto wengi zaidi ya huyo Zamaradi halafu anakuja na matusi yake
Hii ina mfaa sana km vipi arudi darasani asome tena biology km kuzaa ni kutanuka K kama anavyosema na kufiria.
 
Daah, jamani mi misambwanda, itanipa pressure yaani, inanipagawisha sana, Khaaa
 
Kwahyo babaako alikuwa anapiga breki pumb.u kwa mama ako kisa kawazaa wengi?
Acheni kashfa na matusi kwa wanawake ambao ni sawa na mama zenu waliozaa watoto kumi na bado wanaishi na baba zenu.
Shangaaa bado hawajajua hawa vitu
 
najuaga wewe ni mtu mzima mWenye expeRience za mapenzi !kwahyo km ana watoto wawili hakuna mnato eh ? pole sana jaman !maana nahis umemsema mkeo kimafwumbow
Nashangaa hata mie wakati ukila parachichi,ndizi za kupika vyakula lain lain tu huku chin k inakuwa ntaaa
 
Back
Top Bottom