Ooh maskini huyu babu!


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Duniani kuna mambo, mkasa huo;

DUBAI (AlArabiya.net)

A 50-year-old Saudi woman asked for divorce after her husband lifted her face veil while she was sleeping, local press reported.

For 30 years, the wife said she never showed her face to her husband in conformity with the tradition of her native village near the south western Saudi city of Khamis Mushayt.

"After all these years, he tries to commit such a big mistake," the wife told Saudi newspaper Al-Riyadh, after she left the house in total disbelief.

She said the husband apologized and promised never to do it again.

This is not the first case of husbands who have not seen their wives' faces in decades.

When asked how she could have kids without her husband ever seeing her face, she replied: "Marriage is about love, not faces"

...yaani miaka thelathini unakula penzi nyuma ya pazia? aaah, mila na desturi nyingine bana bora nimezaliwa 'mmatumbi!'
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
hehehehe!!!nimependa tu mwisho alivyo malizia, marriage is abt love not faces..looh mie hoiiii!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,513
Likes
117,456
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,513 117,456 280
Ebo! unaweza kula uroda bila kuangalia sura...:) LOL! duniani kuna mambo! halafu anaomba na talaka! Duh!
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
uzushi huo..hamna kitu kama hicho
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
68
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 68 145
Is this true jamani?
Jamani sura wakati mwingine ndio kivutio..sasa hawa wanafanyaje?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
uzushi huo..hamna kitu kama hicho
source; http://freerepublic.com/focus/f-news/2018477/posts

...'mgosi' ndio hivyo mkuu, mila na desturi!...kama siye wazaramo na mila na desturi zetu tukishauza mpunga huko kisele ni ngoma tu na kuoa, au wamasai na kusimika mkuki mlangoni kwa 'mke wa ngugu yake', au kina nanihii na ile desturi yao ya kumrithi mke wa kaka akifa (hata kama na HIV)...!

duniani kuna mambo!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
source; http://freerepublic.com/focus/f-news/2018477/posts

...'mgosi' ndio hivyo mkuu, mila na desturi!...kama siye wazaramo na mila na desturi zetu tukishauza mpunga huko kisele ni ngoma tu na kuoa, au wamasai na kusimika mkuki mlangoni kwa 'mke wa ngugu yake', au kina nanihii na ile desturi yao ya kumrithi mke wa kaka akifa (hata kama na HIV)...!

duniani kuna mambo!



Nimeiona hiyo SOURCE yako mzee - thumbs up!.
Hizo picha zimenifurahisha sana hasa ile ya TALIBAN SINGLES ONLINE.
:)

Kweli hii inafaa kwenye tag ya Stoneage Savages


.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
I agree, what matter the most is downstairs and not upstairs! tena kama mwanamke mwenyewe ana nyago bovu ndio kabisaaa! Si wengine njaa zikituzidi tukiokota ngoma mbovu huwa tunazifunika na posters za kina Jessica Alba na Britney!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
I agree, what matter the most is downstairs and not upstairs! tena kama mwanamke mwenyewe ana nyago bovu ndio kabisaaa! Si wengine njaa zikituzidi tukiokota ngoma mbovu huwa tunazifunika na posters za kina Jessica Alba na Britney!

Unazungumzia 'kujikimu' sio, how about this then, what you think? ;)
They are very bendy! :)


.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
I agree, what matter the most is downstairs and not upstairs! tena kama mwanamke mwenyewe ana nyago bovu ndio kabisaaa! Si wengine njaa zikituzidi tukiokota ngoma mbovu huwa tunazifunika na posters za kina Jessica Alba na Britney!
...au unazima taa, 'fantasy' world!!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

So long humuoni na ushungi wake 'akikung'ong'a' ukiwa nae faragha poa tu!

marriage is about love not faces; 'Ukiingia deep' huyu mwanamama anaongea sense, physical appearance ya mtu inabadilika! hiyo tradition ya huko inamfanya mwanaume anaishi kwenye...'fantasy' world, hivyo labda kutamani nje inabakia nadra kuliko sie tunaoishi kwenye reality ya mkeo kukununia!!!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Duuh!! mi nafikiri kwamba wanapokuwa ndani hasa muda wa kulala mr&mrs wanaonana i mean huyo mwanamke uninja anaweka pembeni hayo mengineyo ya kuficha sura niya public, it doesnt make a sense that u live with some one u dont known her face suppose anapata ajali na kupoteza maisha je uta utambuaje mwili wa marehemu???Mchongoma umenipata??.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135

So long humuoni na ushungi wake 'akikung'ong'a' ukiwa nae faragha poa tu!

marriage is about love not faces; 'Ukiingia deep' huyu mwanamama anaongea sense, physical appearance ya mtu inabadilika! hiyo tradition ya huko inamfanya mwanaume anaishi kwenye...'fantasy' world, hivyo labda kutamani nje inabakia nadra kuliko sie tunaoishi kwenye reality ya mkeo kukununia!!!



Yes man physical appearance ya mtu inabadilika, ila usisahau, penzi hubadilika pia.

Napata picha kwamba baba hatakiwi kuona nyuso za wanawe wa kike tangu wangali wachanga.
Wanaume kwenye jamii hii wanaweza nao kuvaa masks full time - that would even the score.


.
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
I agree, what matter the most is downstairs and not upstairs! tena kama mwanamke mwenyewe ana nyago bovu ndio kabisaaa! Si wengine njaa zikituzidi tukiokota ngoma mbovu huwa tunazifunika na posters za kina Jessica Alba na Britney!
Kana ka Nsungu angalia bwana! mtu anauziwa mbuzi kwenye gunia? Yaani unaoa kwa ajili ya downstairs tu? Basi hakuna haja ya kumwita mwanamke pambo la nyumba kama huwezi kumwona!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,654
Likes
37,152
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,654 37,152 280
Duniani kuna mambo, mkasa huo;



...yaani miaka thelathini unakula penzi nyuma ya pazia? aaah, mila na desturi nyingine bana bora nimezaliwa 'mmatumbi!'
Inachekesha sana aisee!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,654
Likes
37,152
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,654 37,152 280
Ebana imekuwaje hadi umezama machimbo na kuifukua hii mada?
Nataka madogo wa kizazi kipya wajue wakongwe tulipotokea.........haikuwa na kutafuna mama mkwe wala kutafuta wachumba au kuwekewa ma-love bites kwenye makalio.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
babu mambo mengi ya dot com ni upuuzi mtupu sijui hata kama wanaelewa.

Nataka madogo wa kizazi kipya wajue wakongwe tulipotokea.........haikuwa na kutafuna mama mkwe wala kutafuta wachumba au kuwekewa ma-love bites kwenye makalio.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,654
Likes
37,152
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,654 37,152 280
babu mambo mengi ya dot com ni upuuzi mtupu sijui hata kama wanaelewa.
Hahahaha.......... kuna mwingine kule anataka magelofrendzi tuuuu basi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,393
Members 475,533
Posts 29,286,927