Ooh!...Hapa hakuna ndoa!


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Hey people,
Kwanini maneno mbaya kama hii inatokea katika siku muhimu kama hii?

GeK3nk.jpeg


Je ni jinsi gani rahisi, na ya ustaarabu ya kukata mahusiano na wapenzi wa zamani, hasa tunapoingia kwenye ndoa?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
kama huyo mwingine aling'ang'ania ndoa je?

lakini issue ni hivi, kama jamaa anapatia appetite kwingine lakini anakula home kuna mbaya hapo?!!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Duu jamani.Kazi kweli kweli.Jamaa kashikilia bila soni.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
kama huyo mwingine aling'ang'ania ndoa je?

lakini issue ni hivi, kama jamaa anapatia appetite kwingine lakini anakula home kuna mbaya hapo?!!
Kwanini upatie appetite kwingine?

Huoni kwamba huko home itakuwa ni brutal/robotic love making?
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Ukitazama picha kwa makini utagundua kuwa yule best man yupo na mkewe(aliyeshikwa taxxx) sasa????? jamaa alipomshika taxxx bibie, inalekea yule mama aliguna kidogo, mguno huo mumewe kausikia lakini hajui umetokea wapi na ndio maana kageuka nyuma.Halafu mshikwa taxxxx ndio kwanza anajilegeza na kujisogeza. FUNZO; usisimamie ndoa na mkeo, pili uwe makini mchumba wako anapopendekeza msimamizi, pengine hawara yake?Msimamizi upendekeze wewe sio yeye ala.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Inatia kinyaa sana hii; Bongo yanatokea ya aina hiyo nimeshuhudia huu mchezo na Bwana harusi alikhahakisha smalll house inahudhuria na inapewa treatment zote kwenye shere ya harusi na huku baadhi ya marafiki wa karibu wakijua! Niliposikia nililaani sana na kweli imenipunguzia kuzishabikia sana hizi harusi zetu!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Kaaz kwel kwel. Ndoa ipo ila ni kutimiza wajibu tu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Kaaz kwel kwel. Ndoa ipo ila ni kutimiza wajibu tu
Jamaa anaanza maisha ya ndoa akiwa keshamchoka bi-arusi mbaya kabisa na hana hamu nae!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
kama huyo mwingine aling'ang'ania ndoa je?

lakini issue ni hivi, kama jamaa anapatia appetite kwingine lakini anakula home kuna mbaya hapo?!!
Heeeeh,u sound like a male da sophy .Wa ajabu ni yule anayekubali kung'ang'aniwa,its a cheap excuse anyway.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
Ukitazama picha kwa makini utagundua kuwa yule best man yupo na mkewe(aliyeshikwa taxxx) sasa????? jamaa alipomshika taxxx bibie, inalekea yule mama aliguna kidogo, mguno huo mumewe kausikia lakini hajui umetokea wapi na ndio maana kageuka nyuma.Halafu mshikwa taxxxx ndio kwanza anajilegeza na kujisogeza. FUNZO; usisimamie ndoa na mkeo, pili uwe makini mchumba wako anapopendekeza msimamizi, pengine hawara yake?Msimamizi upendekeze wewe sio yeye ala.
Inawezekana na huyo bestman alikuwa anaangalia kama audience inamuangalia ili ashike kalio la bi harusi na yeye.Saa zingine pesa bandia,cheni bandia....
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Ukitazama picha kwa makini utagundua kuwa yule best man yupo na mkewe(aliyeshikwa taxxx) sasa????? jamaa alipomshika taxxx bibie, inalekea yule mama aliguna kidogo, mguno huo mumewe kausikia lakini hajui umetokea wapi na ndio maana kageuka nyuma.Halafu mshikwa taxxxx ndio kwanza anajilegeza na kujisogeza. FUNZO; usisimamie ndoa na mkeo, pili uwe makini mchumba wako anapopendekeza msimamizi, pengine hawara yake?Msimamizi upendekeze wewe sio yeye ala.

Bestman sio kasikia mguno kutoka kwa mkewe, bali naye anamkonyeza bibi harusi kimahaba...! Duh....! Ndio maana mimi niliamua tuanze kutengeneza maisha kwanza kabla ya harusi....! Hii misherehe imekuwa ni michoro tu....!
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Musimlaumu Bwana harusi, kwani kaangalia hio Miguu (kama acheza Namba Tano; Football), ajaribu kupima pumzi BOLII!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,511
Members 462,703
Posts 28,515,370