Samia atosha tukutane2030
JF-Expert Member
- Apr 7, 2020
- 17,714
- 49,745
Ma “onyo” yamekuwa mengi sana siku hizi. Mtu akiamka akashiba zake kiporo ule muda wa kusinzia anautumia kutunga “onyo” lake….
Hahaha,wanaume tumekuwa watu wa ovyo sana aisee!!Ma “onyo” yamekuwa mengi sana siku hizi. Mtu akiamka akashiba zake kiporo ule muda wa kusinzia anautumia kutunga “onyo” lake….
Da Hannah mshushe.Ma “onyo” yamekuwa mengi sana siku hizi. Mtu akiamka akashiba zake kiporo ule muda wa kusinzia anautumia kutunga “onyo” lake….
Kujipost huwa ni nyavu za kimkakati kunasa madanga..Mwanamke anayejipost mitandaoni aidha ni malaya au ana tatizo la akili.
Kutwa kutwa kujirekodi na kutuma picha mitandaoni.
Huyo hamna kitu
Imekuuma nini?Ma “onyo” yamekuwa mengi sana siku hizi. Mtu akiamka akashiba zake kiporo ule muda wa kusinzia anautumia kutunga “onyo” lake….
Huyu yawezekana akawa ni mhanga wa hii mambo, kwakua limemfika kaona hata lisimwache kinyonge ngoja nae apate kipozeoMa “onyo” yamekuwa mengi sana siku hizi. Mtu akiamka akashiba zake kiporo ule muda wa kusinzia anautumia kutunga “onyo” lake….
Asilimia 99.94% ya wanawake wote ni malaya sema wametofautiana MITINDO YA UMALAYA TU ...KAMA UNABISHA MUULIZE HATA MAMA YAKO AU BINTI YAKO.Mwanamke anayejipost mitandaoni aidha ni malaya au ana tatizo la akili.
Kutwa kutwa kujirekodi na kutuma picha mitandaoni.
Huyo hamna kitu
Nitake attention nimekuwa wewe😀😀😀😀Imekuuma nini?
Unafikiri kutaka attention uko unamaanisha nini kama sio kutaka attention
Acha tabia mbaya.Nitake attention nimekuwa wewe😀😀😀😀
Au sawa ninataka attention vipi umepata nafuu?
Kama wewe sio content creator unatafuta nn kwa mitandao?Nitake attention nimekuwa wewe😀😀😀😀
Au sawa ninataka attention vipi umepata nafuu?
Sasa wewe nani kakuambia mimi sio content creator? 🤣🤣🤣bro nenda kanywe chai basi halafu urudi.Kama wewe sio content creator unatafuta nn kwa mitandao?