Taja nasubiria siondoki kwenye uzi...na wawepo sio kutishia tishia hewaNawataja sasa hivi
Nawapa muda nyie wte mlonipim au nianze na ww coz una shobo sana[/QU
Unasubiri ruhusa au?
wataje ili nione kama na kwangu wamekujaNawataja sasa hivi
[emoji12] [emoji95] [emoji379]Heshima kwenu wakuu
Nasema hivi ukinpm uwe na ishu ya maana na ya kueleweka maswala ya kuombana namba sihitaji alafu kwa sasa ni kipindi ambach nahitaji utulivu msipende kuongea na watu msiowafahamu
Iiii..wenye mapovu mnakaribishwaaaa
Au niwataje majina yenu ndo tuheshimiane
Hahaha.!! Making ma day wonderful with you commentPeleka kiki utumbo hukoo........
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Alafu wewe Evelyn salt toka huko pm njoo hapa toa ya moyoni au unaogopa? Ishi maisha yako nyoko ww
[emoji102] [emoji102] [emoji102]Lexus SUV jiheshimu