Onyo - Acha mchezo huu mchafu.


Status
Not open for further replies.
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kada wa CCM apewe kura za NDIOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO !!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
Bi senti kwa vitisho sikuwezi.
Humwachi Mwanakijiji apumue hata kidogo!
Hizi picha mbona ni fair game hapa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,821
Likes
46,279
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,821 46,279 280
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
Kawatishie watoto wako huko nyumbani kwako...haya mambo ya trick or treat hapa hayatafanikiwa
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
....nenda kawatishie wendawazimu wenzako sio hapa mshamba wewe!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
UKWELI MTUPU !!

wasubiri dozi zao ziko njiani kuwa shifted !! sijui watazipokeaje, kama sijafukuzwa JF sijui !!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hajatishwa mtu, kaelezea alichoona.

naona mnajitisha wenyewe !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
duh.. ndiyo yamekuwa haya sasa...
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
muungwana angekuwa anajiheshimu asingewakumbatia mafisadi..
asingemgombania hoyce temu yeye na John cheyo mwaka 2002.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.

Kanzu mpya shehe.......
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Kama Bi senti 50, amefikia hatua ya vitisho basi ni wazi hizo picha ni aibu. lakini kumbuka Mwanakijiji alitahadhalisha mapema kwenye ile thread ya Slaa kwamba watu wakianza matope wasije wakalalamika maana watu wanajua mengi. mimi sijaziona hizo picha kwa sababu naona X tu hapa.

Ushauri wangu ni kwamba Mwanakijiji, hifadhi zilizobaki maana wamekiri kwamba matope ya ngono hayafai. watu husameheana na kwa hili linatosha na nina imani hakuna mtu atakuja na mambo ya kashfa za ngono kuwahusu viongozi fulani eti kwa sababu ya kutetea maslahi ya Taifa.

Wazo ndio hilo. weka benki hizo zingine incase.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,403
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,403 0 145
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
Wewe kizuka, ebu acha kutishia watu wazima paka.......au ndio mambo ya Halloween nini??
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
bi senti 50 wewe wasilisha kile NAFSI yako inachofikiria, regardless ya watu watakavyoarespond !

wataalamu wanakwambia any gun play that is an option !
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,317
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,317 280
kuna huyu memba ambaye anajifanya anajua kila kitu. Naomba kutuma ujumbe wa wazi kabisa. Tafadhali acha! Hili ni onyo la mwisho. Kelele zako za mambo ya siasa zimekubalika na ni kweli zimekutengenezea jina, lakini hili la sasa ni jambo ambalo ni kinyume na uungwana na lina lango moja nalo ni kuwapaka viongozi matope. Nilikuwa naunga mkono mambo ya Mbowe na Slaa kuwekwa hadharani, lakini naona mambo yote ni ya upuuzi. Nawaomba JF tuungane na kuyakataa haya kwani ingawa yana faida kidogo lakini madhara yake ni makubwa zaidi. Naomba kutoa wazo kuwa mada zote zinazohusiana na mambo ya binafsi kama ya kina Slaa, Mbowe, na Mhe. Kikwete au Waziri wetu Mpendwa Lowassa, yapelekwe kwenye udaku au kwingine. Wengine tumejaribu kuwakaribishwa wakubwa wetu ofisini, lakini leo wengi wametoka wakitikisa vichwa vyao. Nawasihi.

Asante.
Wewe ni nani hasa mpaka uje kutuamulia kwenye ukumbi huu nini cha kuandika!? :confused:
Watu wengine kwa kujikweza jamani!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Ooops! Keep it up guys... You dare to talk openly!

Stay safe
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Daaammmn,
Hivi siku hizi jamboforum ukikosa masaa machache, unakosa uhondo? Damn you Damn you guys LOL!!Things come and go so quick?? Geez, give us a chance.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
sijui kwa nini pale mtu anapokosea, then akatokea mtu na kumwambia fulani umekosea, yaani yule aliyesema atachukuliwa kama adui !

nadhani ni vizuri kuamshana humu maana wengine wanaonekana kulala usingizi mzito !
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,250
Members 475,030
Posts 29,251,782