Oneni makusudi

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,530
2,000
Jitu kama hili nikiliona naliambia livae tu nguo zake lijiendee.
Naomba kuuliza tu mkuu;
Kwa sababu? Ukimwona huko rodini au chumbani kwako. Huwa unawatoa nguo na kuwapigisha paredi au? Akichujua nguo hupendeza tu ka unajua kazi ya shanga, wallah utafurahi sana.
Ila ka nikimuona ameanika hivyo rodini, hata miye simchukui kwangu. Labda usiku nim do niishie zangu. Usimwite "jitu" anawafaa wengine
 

chiefnyumbanitu

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
912
500
Naomba kuuliza tu mkuu;
Kwa sababu? Ukimwona huko rodini au chumbani kwako. Huwa unawatoa nguo na kuwapigisha paredi au? Akichujua nguo hupendeza tu ka unajua kazi ya shanga, wallah utafurahi sana.
Ila ka nikimuona ameanika hivyo rodini, hata miye simchukui kwangu. Labda usiku nim do niishie zangu. Usimwite "jitu" anawafaa wengine
Sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom