One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

Elimu sio lazima uende lecture room au theatre za vyuoni...
Kuna mwehu hapa anasema F22 & F35 Lightning II hii technology anayo USA tu dah. Hizi ni stealth Fight Jets, modern technology ambayo inatumika pia kwenye sub Marines & ICBMs kukwepa radar detection. Kwa taarifa yako China, Russia, USA wote Wana best stealth fighter Jets.
China ana J20 & J30, Russia pia ana PAK FA au Tu 50, Su 35. Japan pia miezi ya nyuma Mistubish wame manufacture stealthy fighter Jet ATD - X.
 
Mkuu kwa ufupi tu ni kuwa najua nachokisema, ukweli ndio huo

Hivi kweli ndugu masunga Kuna mtu mwenye akili timamu anae weza kukataa kuwa marekani sio baba wa dunia kwa maana ya super power, ukiona mtu anabisha hilo kimbia kabisa usihangaike hata kubishana nae

Naikubali sana Russia, kama global power anae rise kwa kasi, lakini bado ana safari ndefu hasa kwenye uchumi, in fact China anamfukuzia America kwa karibu sana, uchumi na biashara, biashara kati ya China na mabara mengine ikiwemo America ni ya kiwango cha kuogopesha, currency ya China inaitisha dollar kwa sasa Ingawa bado lakini ni tishio

China inafahamu kuwa na military might pekee hakuwezi kufanya ukawa super power, unahitaji kwanza kuvunja American financial superiority in the world, hii ni pamoja na kuivunja dominance ya dollar katika international trade, pia kuivunja dominance ya America katika banking system,
Nadhan unafahamu kuwa mfumo wa kibenki wa kimataifa umekua dominated na marekani na washirika wake na wameu integret na system zao, mabenki ya kimagharibi ndio yanatumika sana kwenye international trade
Ndio maana ukiwekewa vikwazo na hawa mabwana wa magharibi mabenki karibu yote duniani yana apply hivyo vikwazo dhidi yako, jina la nchi yako au lako lina ingizwa kwenye system ya bank zote, hakuna unachoweza kufanya iwe kuagiza au kuuza bidhaa

Naomba kama huniamini huende bank hata leo ujifanye unataka kulipia mzigo wako ambao umeununua online uone utajibiwa nini, cashier we are sorry sir haturuhusiwi kufanya transaction kwenda nchi hiyo, na ukienda bank zote utajibiwa hivyo, bank ikikaidi vikwazo vya marekani ikigundulika inakua imejiua,

That is what it takes to be a super power au mfalme wa dunia, unashikilia vitu vyote muhimu duniani, uchumi, military, sports, science, njia za mawasiliano,karibia wote duniani ikiwemo watu wa Russia na China tunatumia yahoo, instagram, tweeter, Facebook, vyote hivyo ni vya kimarekani

Itachukua miaka mingi sana even life time kwa marekani kunyanganywa ufalme wa dunia

Kwa habari ya silaha wote tunajua marekani yako mbele ya kila mmoja duniani, Ingawa gap la capabilities limebaki dogo kati ya marekani na Russia lakini militarily ni gap muhimu sana, na Russia anakimbizana na Muda kuliziba kabisa gap hilo lakini sio rahisi kwa sababu za kifedha, ni ngumu sana Russia ambae defense budget yake + ile ya China kwa pamoja hazijaifikia defense budget ya marekani
Na hiyo budget ya marekani sehemu kubwa inaenda kwenye utengenezaji wa silaha na program za silaha kwa ujumla, hii ni pamoja na ndege mpya za kisasa, maintenance ya old aircraft, kuzi mordenise meli za kivita na kuziwekea mifumo ya kisasa, pamoja na program za uzinzi anti missile-defense system zisiweze kushambuliwa na ballistic missiles, sehemu ya pesa hizi pia huwekwa kwenye program za kusaidia majeshi washirika hasa majirani wa Russia ambao marekani ameweka kambi huko akiizunguka Russia kwenye mipaka yote, Estonia, Lithuania, Latvia, Slovenia, Finland, Poland, maldova, etc
Kwa uwepo wa majeshi ya marekani katika nchi zote hizo zinazoinguka Russia ni sawa na kusema marekani imeizingira Russia pande zote that's why Russia iko desperate na suala hilo

Mwisho
Najua kuwa vijana wengi humu wana mihemko na kukaririshwa au kulishwa sumu either na wenzao humu humu ndani au ni wasomaji wazuri wa sputniknews.com, na hivyo kupata habari za kijeshi za upande mmoja unbalanced na ambazo zimetokana na opinion za waandishi au experts ambao ni pro Russians
Pamoja na kufuatilia Russian media nashauri wafuatilie pia media za upande mwingine kuweza ku balance ufahamu wao
Baba mchungaji Asante sana kwa ufafanuzi yakinifu uliokwenda Shule, nimepata elimu kubwa sana kwenye maelezo yako

Nimeelewa kuwa kumbe kuwa super power sio suala la uwezo wa kijeshi tu bali ni vitu vingi, ikiwemo kutawala mifumo ya kifedha, kibenki, kibiashara, nguvu ya sarafu na kadhalika

Ni wazi vitu hivyo vitamkwamisha Russia kuwa super power kama marekani, hata kwenye jeshi Ingawa Kuna mjadala mkubwa marekani yupo dunia nzima kijeshi kila bara yupo akitunisha misuli

Mchungaji nimefaidika sana, sisi watu wazima tumekuelewa shida ni kwa hawa watoto wenye kuchukua habari vijiweni
 
F-22 raptors ndege ya US ni mojawapo ya hi tech ambayo Russia anaota na hakuna hata nchi moja duniani yenye tech kama hiyo, hii ni ndege iko very advanced na imepigwa marufuku na Congress kuuziwa nchi yeyote duniani....subiri F-35 itoke ndio utajua hao Russia bado wanapigana na manati na mikuki
Endeleza uongo, hii inaitwa stealth technology.... China, USA, Russia, Japan wanazo.
kama huijui jiografia ya nchi yako unaweza vipi kujua ya Urusi.?


Elimu sio lazima uende lecture room au theatre za vyuoni...
Kuna mwehu hapa anasema F22 & F35 Lightning II hii technology anayo USA tu.
Fighter Jets hizi zimetengenezwa kwa stealth technology, modern tech. ambayo inatumika pia kwenye sub Marines & ICBMs kukwepa radar detection. Kwa taarifa yako China, Russia, USA wote Wana best stealth fighter Jets.
China ana J20 & J30, Russia pia ana PAK FA au Tu 50, Su 35. Japan pia miezi ya nyuma Mistubish wame manufacture stealthy fighter Jet ATD - X.
 
e5da460542ac97f019af45b3d70ba9ab.jpg

hii ni ngoma mpya inaitw buk-m3 itaanza kutumiw mwaka huu na jesh la urusi
ina uwezo wa kwenda juu km 35 na speed yake ni 3 km kw sekunde na kombora lake lina uwezo wa kwend 600 km
mkuu ndio hii iliotungua ndege ya abiria kwe anga la ukaraine?
 
hii nchi ina mambo ukizingatia uchumi wake haufiki hata nusu ya uchumi wa japan
 
Mkuu kwa ufupi tu ni kuwa najua nachokisema, ukweli ndio huo

Hivi kweli ndugu masunga Kuna mtu mwenye akili timamu anae weza kukataa kuwa marekani sio baba wa dunia kwa maana ya super power, ukiona mtu anabisha hilo kimbia kabisa usihangaike hata kubishana nae

Naikubali sana Russia, kama global power anae rise kwa kasi, lakini bado ana safari ndefu hasa kwenye uchumi, in fact China anamfukuzia America kwa karibu sana, uchumi na biashara, biashara kati ya China na mabara mengine ikiwemo America ni ya kiwango cha kuogopesha, currency ya China inaitisha dollar kwa sasa Ingawa bado lakini ni tishio

China inafahamu kuwa na military might pekee hakuwezi kufanya ukawa super power, unahitaji kwanza kuvunja American financial superiority in the world, hii ni pamoja na kuivunja dominance ya dollar katika international trade, pia kuivunja dominance ya America katika banking system,
Nadhan unafahamu kuwa mfumo wa kibenki wa kimataifa umekua dominated na marekani na washirika wake na wameu integret na system zao, mabenki ya kimagharibi ndio yanatumika sana kwenye international trade
Ndio maana ukiwekewa vikwazo na hawa mabwana wa magharibi mabenki karibu yote duniani yana apply hivyo vikwazo dhidi yako, jina la nchi yako au lako lina ingizwa kwenye system ya bank zote, hakuna unachoweza kufanya iwe kuagiza au kuuza bidhaa

Naomba kama huniamini huende bank hata leo ujifanye unataka kulipia mzigo wako ambao umeununua online uone utajibiwa nini, cashier we are sorry sir haturuhusiwi kufanya transaction kwenda nchi hiyo, na ukienda bank zote utajibiwa hivyo, bank ikikaidi vikwazo vya marekani ikigundulika inakua imejiua,

That is what it takes to be a super power au mfalme wa dunia, unashikilia vitu vyote muhimu duniani, uchumi, military, sports, science, njia za mawasiliano,karibia wote duniani ikiwemo watu wa Russia na China tunatumia yahoo, instagram, tweeter, Facebook, vyote hivyo ni vya kimarekani

Itachukua miaka mingi sana even life time kwa marekani kunyanganywa ufalme wa dunia

Kwa habari ya silaha wote tunajua marekani yako mbele ya kila mmoja duniani, Ingawa gap la capabilities limebaki dogo kati ya marekani na Russia lakini militarily ni gap muhimu sana, na Russia anakimbizana na Muda kuliziba kabisa gap hilo lakini sio rahisi kwa sababu za kifedha, ni ngumu sana Russia ambae defense budget yake + ile ya China kwa pamoja hazijaifikia defense budget ya marekani
Na hiyo budget ya marekani sehemu kubwa inaenda kwenye utengenezaji wa silaha na program za silaha kwa ujumla, hii ni pamoja na ndege mpya za kisasa, maintenance ya old aircraft, kuzi mordenise meli za kivita na kuziwekea mifumo ya kisasa, pamoja na program za uzinzi anti missile-defense system zisiweze kushambuliwa na ballistic missiles, sehemu ya pesa hizi pia huwekwa kwenye program za kusaidia majeshi washirika hasa majirani wa Russia ambao marekani ameweka kambi huko akiizunguka Russia kwenye mipaka yote, Estonia, Lithuania, Latvia, Slovenia, Finland, Poland, maldova, etc
Kwa uwepo wa majeshi ya marekani katika nchi zote hizo zinazoinguka Russia ni sawa na kusema marekani imeizingira Russia pande zote that's why Russia iko desperate na suala hilo

Mwisho
Najua kuwa vijana wengi humu wana mihemko na kukaririshwa au kulishwa sumu either na wenzao humu humu ndani au ni wasomaji wazuri wa sputniknews.com, na hivyo kupata habari za kijeshi za upande mmoja unbalanced na ambazo zimetokana na opinion za waandishi au experts ambao ni pro Russians
Pamoja na kufuatilia Russian media nashauri wafuatilie pia media za upande mwingine kuweza ku balance ufahamu wao
Pastor una akili sana, nimeukubali uchambuzi wako

Nimeelewa itachukua miaka mingi kwa Russia kuwa super power kama america,
Nimeelewa pia sio masuala ya kijeshi tu yanayofanya nchi kuwa mfalme wa dunia

Kuwa super power pia unapaswa uwe na ushawishi na nchi nyingi duniani kama ilivyo America, America ina ushawishi juu ya serikali nyingi duniani

Russia hata Africa mashariki tu hana ushawishi achilia mbali kwingineko

Katika mgogoro wa Syria Russia amebaki yeye, Iran na Syria, Nchi nyingine zote ziko na marekani, Saudi Arabia, Qatar, Jordan, Kuwait, Bahrain, Turkey, Egypt na kadhalika
Ni ajabu sana

Majirani zake karibu wote Russia ana uadui nao, Russia hana uhusiano mzuri na nchi nyingi zinazomzunguka zikiwemo Estonia, Latvia, montenegro, Slovenia Macedonia, Georgia, Poland, Sweden, Finland, wote hawa ni maadui wa Russia na ni majirani zake, just imagine hata vi nchi vidogo vinamgomea, halaf anataka kuwa super power

Pastor usichoke kuwasaidia hawa vijana, Mungu akubariki
 
Baba mchungaji Asante sana kwa ufafanuzi yakinifu uliokwenda Shule, nimepata elimu kubwa sana kwenye maelezo yako

Nimeelewa kuwa kumbe kuwa super power sio suala la uwezo wa kijeshi tu bali ni vitu vingi, ikiwemo kutawala mifumo ya kifedha, kibenki, kibiashara, nguvu ya sarafu na kadhalika

Ni wazi vitu hivyo vitamkwamisha Russia kuwa super power kama marekani, hata kwenye jeshi Ingawa Kuna mjadala mkubwa marekani yupo dunia nzima kijeshi kila bara yupo akitunisha misuli

Mchungaji nimefaidika sana, sisi watu wazima tumekuelewa shida ni kwa hawa watoto wenye kuchukua habari vijiweni
izo bank kweny vita ndo zitapigan.super power ni mweny sirah nying na nzito usitegee vita ya urusi itachukua miezi,wiki moja inatosh san
 
Pastor una akili sana, nimeukubali uchambuzi wako

Nimeelewa itachukua miaka mingi kwa Russia kuwa super power kama america,
Nimeelewa pia sio masuala ya kijeshi tu yanayofanya nchi kuwa mfalme wa dunia

Kuwa super power pia unapaswa uwe na ushawishi na nchi nyingi duniani kama ilivyo America, America ina ushawishi juu ya serikali nyingi duniani

Russia hata Africa mashariki tu hana ushawishi achilia mbali kwingineko

Katika mgogoro wa Syria Russia amebaki yeye, Iran na Syria, Nchi nyingine zote ziko na marekani, Saudi Arabia, Qatar, Jordan, Kuwait, Bahrain, Turkey, Egypt na kadhalika
Ni ajabu sana

Majirani zake karibu wote Russia ana uadui nao, Russia hana uhusiano mzuri na nchi nyingi zinazomzunguka zikiwemo Estonia, Latvia, montenegro, Slovenia Macedonia, Georgia, Poland, Sweden, Finland, wote hawa ni maadui wa Russia na ni majirani zake, just imagine hata vi nchi vidogo vinamgomea, halaf anataka kuwa super power

Pastor usichoke kuwasaidia hawa vijana, Mungu akubariki
OBAMA alisema russia is a regional power not a superpower
 
Baba mchungaji Asante sana kwa ufafanuzi yakinifu uliokwenda Shule, nimepata elimu kubwa sana kwenye maelezo yako

Nimeelewa kuwa kumbe kuwa super power sio suala la uwezo wa kijeshi tu bali ni vitu vingi, ikiwemo kutawala mifumo ya kifedha, kibenki, kibiashara, nguvu ya sarafu na kadhalika

Ni wazi vitu hivyo vitamkwamisha Russia kuwa super power kama marekani, hata kwenye jeshi Ingawa Kuna mjadala mkubwa marekani yupo dunia nzima kijeshi kila bara yupo akitunisha misuli

Mchungaji nimefaidika sana, sisi watu wazima tumekuelewa shida ni kwa hawa watoto wenye kuchukua habari vijiweni
izo ela mnazozitak nyie ni ela za kufanyia nin maan project kubw zote tunawaon warusi,hata international space station inamilikiwa na usa na urusi.kw nini tusiwaone nchi nyingin zeny uchumi mkubw
 
Elimu sio lazima uende lecture room au theatre za vyuoni...
Kuna mwehu hapa anasema F22 & F35 Lightning II hii technology anayo USA tu dah. Hizi ni stealth Fight Jets, modern technology ambayo inatumika pia kwenye sub Marines & ICBMs kukwepa radar detection. Kwa taarifa yako China, Russia, USA wote Wana best stealth fighter Jets.
China ana J20 & J30, Russia pia ana PAK FA au Tu 50, Su 35. Japan pia miezi ya nyuma Mistubish wame manufacture stealthy fighter Jet ATD - X.
Waambie hao wakina USA baby
 
kwa viakili vyako unafikiri usuper power ni mabunduki tu!!
tatizo unakunjw san gongo ndo maan mgumu kuelew,maan ya nchi tajiri ni nchi ambayo inajiendesh yenyew na maish ya wananchi yanakuw mazuri na maitaji yote muhimu yanapatikan
 
Hiyo ni propaganda mbona anahangaika kujaza vifaa Eastern europe
we unafikiri kule eastern europe NATO inatafuta kupigana na russia?watu wanamzunguka ili kuweka economic barriers mkuu,USA now days wamewekeza sana kwe economic welfare mkuu...hata USSR haikuangushwa kwa missiles mkuu.
 
Hivi kuwa na wanaheshi wengi ndio kuwa super power? Au kuwa na vifaru ama ndege nyingi ndio usuper power?

Tanzania inaweza kuwa na ndege nyingi kuliko Burundi lakini je zimetengenezwa lini?

Tunaweza kuwa na makombora mengi masafa marefu kati na mafupi lakini capability yake?

Je superpower tunaangalia kupiga tu au hata uwezo wa kujilinda? Kwa maana radar systems, misiles etc

Kiwango cha makombora ya nyuklia, WMD je?

Tupeni balanced stories lakini kwa kuangalia uwezo wa kupiga na kujilinda

Hebu pro Russia na pro USA tupeni comparison
 
walipiga kelele we crimea irudi lakin hadi leo kimy mpak wamenyamaz.putin kashasema Poland wajiandae maan wao ndo wanachong san
 
Back
Top Bottom