Ona majina ya Wana-JF yanavyotengeneza habari

Ona majina ya Wana-JF yanavyotengeneza habari

kwa sababu wakati anaandika ulikuwa na Mikazo ya tumbo itabidi Nyaningabu aliyepo mbugani Katavi akuchimbie Mzizi mkavu uchemshe unywe! Ingawa nae huko porini nasikia ametekwa na kakajambaz ambaye nyumbani kwake anafuga kina pakajimi wengi. Kwa kuwa mimi ni kamanda,nitatuma Swat team huko ikamuokoe ili upate dawa ya tumbo!

Labda Swat uje na K47
 
Last edited by a moderator:
She is a nameless girl who lives in Katavi and Never give up to seduce Elli whenever she sees him with Mnyamahodzo and mshana jr

waooo TYTA naye kanikumbuka MSHANA JR, japo kamsahau mwandani wangu ANGEL NYLON lakini najua fika kama si MWALU basi mshenga wangu JUDGEMENT na mrembo sana HEAVEN ON EARTH watamuweka kwenye list, japo najua wazi kuwa ARUSHA ONE atamaind lakini KIBANGA atamtuliza..!

na OIL CHAFU JE? japo kapotea lakini MTUPORI NA SUMU YA MAMBA watatusaidia kumpata halafu tutampeleka kwa KARUCEE akapewe hukumu yake kamaalivyopewa MAMDENYI na pacha wake MAMNDENYI japo najua walisingiziwa kama alivyosingiziwa kifo LADYFURAHIA lakini watu wakajifanya kuwa ati ni LADYFURAHA
 
Nimejaribu kuanza kuandika visa habari kwa kutumia majina ya wana-JF. Tafadhali soma, angalia jina lako au la mwenzako lilivyitumika, furahi kisha nawe fanya mwendelezo.

Ni kama vile Sijali, na mimi nataka niww MVUMBUZI. Ni baada ya kuwa Mfuatiliaji wa Jamiiforums, japo si MwanajamiiOne wala mkuuwakaya lakini ni Kiumbemwanadamu mtaratibuuuuuu.

Mimi mambo ya kumwagiana tindikalikali au kulishana MtamaMchungu na Mauza uza ya kuwa Invisible kama Jasusi, halafu Sometimes usiku wa Mbalamwezi anakuwa kama tototundu kuchukua inkosokaazi, UmkhontoweSizwe na ak47 kisha kupandia Kichuguu na kuwa Sniper sipendi. Sawa,ninaweza kufanya kama SILENT ACtOR au Msolopagazi na watu wakaniita Mndundu au Mtumishi Wetu lakini Wacha watu hatu kama ni watu8 wanione ni Mbangaizaji.

Najua sikubaliki katika Yakuza kwani si Mr. Politician kama companero au MWANAKIjiji, wala si Polisi kama Chris Lukosi (japo alifukuzwa huko).

Mimi ni Mwafrika Halisi, MTAnzania Haswa yaani Mtanzania1, JituParaTupu, mwenye nguvu zaidi ya Yombayomba, wala si mwoga kama kautipe mmependa mchuzi wa kuku na kitumbua.
woyowoyo!!
Mwenzenu ni Mwelimishaji nafanyakazi za Mentor, si Mwalimu wala Profesa, ni Mkulima WAKUNJOMBE, (si wa Mtu wa Pwani kama Maralia Sugu) nimelima Kinyungu na mashamba, najua Duduwasha na @NG'OTIMBEMBEDZU na msadapadasi.

Hivyo Son of Africa na daughter, Mzee Mzima, Mamndenyi, Kadada pamoja Sabry001 na kadhalika wote karibu kwa mwendelezo wa habari tusichoke.

Yaani mkuu unapoteza muda wako wa uzalishaji mali kufanya madudu haya...dah I wish ungekuwa na familia na watoto wanaokutegemea...ada za shule etc etc!!!
 
Back
Top Bottom