On my way to Dodoma...!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,480
2,000
Salaam wakuu,
Niko ndani ya shabiby line hapa ubungo ready for departure kuelekea Dom kidogo. Nimepata na vinovo viwili vipya hapa Dedicated Man na The One From The Other, ni burudani tu wakuu. Baadae, niombeeni nisafiri salama!
 

amaizing

JF-Expert Member
May 3, 2013
3,581
2,000
Safar njm,karib sana Chako ni Chako ujipatie kuku makange,ndz choma bla kusahau kitimoto rost.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Salaam wakuu,
Niko ndani ya shabiby line hapa ubungo ready for departure kuelekea Dom kidogo. Nimepata na vinovo viwili vipya hapa Dedicated Man na The One From The Other, ni burudani tu wakuu. Baadae, niombeeni nisafiri salama!

Soma novo man, umekaa siti moja na nani!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom