Ommy Dimpoz huwa ni msanii mkali

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
8,794
2,000
Ommy ni msaniii mkali sema tu ndio hivyo hatoi nyimbo sana siku hizi
Nai nai ilikuwa nyimbo kali sana
Halafu hiyo baadae pia na zingine ulizotaja pia kuna ile tupogo.
Na hii mwaka jana "your the best "..ni bonge moja la zouk..

Uzuri ommy anaweza kuimba nyimbo za genre tofauti tofauti..
Mengine brother Eyce atamalizia
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
6,169
2,000
naipenda sana ile ndagushima ni kitu matata sana ile pia inanikumbusha pisi yangu moja nayo ilikuwa inauskiliza sana!tukiwa tunapiga sarakas anaiplay bas mzuka unampanda anasokota kiuno hatari!!
ooohhh ndagushimaaaa
 

Eyce

JF-Expert Member
Mar 16, 2016
3,378
2,000
Ommy ni msaniii mkali sema tu ndio hivyo hatoi nyimbo sana siku hizi
Nai nai ilikuwa nyimbo kali sana
Halafu hiyo baadae pia na zingine ulizotaja pia kuna ile tupogo.
Na hii mwaka jana "your the best "..ni bonge moja la zouk..

Uzuri ommy anaweza kuimba nyimbo za genre tofauti tofauti..
Mengine brother Eyce atamalizia

umeshamaliza kila kitu mkuu 😁

Ommy ndio msanii aliekuwa akitoa hit song, watu wanaona kama hatoweza kutoa kali zaidi lakini bado akafanya maajabu

kutoka kwenye nai nai, baadae, Me and You hadi tupogo OG. Alikuwa untouchable next to platnumz

Ila navyoona jamaa si kwamba ana kipaji kikubwa sana kisanaa ila ana kichwa cha kutoa hit songs kitu ambacho ni muhimu zaidi katika mafanikio ya msanii kwenye "numbers"
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
8,794
2,000
umeshamaliza kila kitu mkuu 😁

Ommy ndio msanii aliekuwa akitoa hit song, watu wanaona kama hatoweza kutoa kali zaidi lakini bado akafanya maajabu

kutoka kwenye nai nai, baadae, Me and You hadi tupogo OG. Alikuwa untouchable next to platnumz

Ila navyoona jamaa si kwamba ana kipaji kikubwa sana kisanaa ila ana kichwa cha kutoa hit songs kitu ambacho ni muhimu zaidi katika mafanikio ya msanii kwenye "numbers"
sure brother mimi napigia mstari tu.
Ommy huwa hakurupuki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom