Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Tunaomba DVD tununue. Ni historia nzuri sana hii. Mtu wa masoko ITV chikua fursa.
 
Heshima kwenu ITV. Sikieni maombi ya wengi record ya mdaharo irudiwe hata kwa maelekezo ya uchangiaji kipindi tafadhari.
 
Kabisa. Nilikuwa kazini nikakuta Kabudi akirudi! Zikitoka DVD ziletwe na huku mikoani, Nashauri pia kuwa iwekwe Skrini kubwa pale Nungeni Dodoma wajumbe wa Bonge la Katiba waone namna ya kujadili hoja kwa manufaa mapana ya Taifa.
 
...naunga mkona na mguu hoja...
 
Co kurudiwa tu, tena watoe CD na DVD tutazinunua kwa 10,000

Naam! napendekeza kuwa wakati wengine tunanunua CD na DVD hizi wajumbe wa Bonge la katiba waliobaki Dodoma WAPEWE BUREEEE ili waelewe namna ya kujadili hoja kwa manufaa mapana ya Taifa!
 
Lilikuwa darasa zuri sana ila wapumbavu wa Lumumba wataponda tu kwa vile akili zao zinashikiliwa kwenye kibuyu pale magogoni
 
Naam! napendekeza kuwa wakati wengine tunanunua CD na DVD hizi wajumbe wa Bonge la katiba waliobaki Dodoma WAPEWE BUREEEE ili waelewe namna ya kujadili hoja kwa manufaa mapana ya Taifa!

wajinga 2mekuuelewa mkuu ila wapumbavu watashupaa
 
Kuanzia leo kulingana na ule mjadala sina hamu tena ccm.
 
Kwa niaba ya ITV na redio one tunasema "Tunasikitika sababu hatuna muda wa kuchezea!!"

Wa kurudia mjadala.

hata hadhi ya kufua chupi za wanagu nyumba huna! Sembuse kuwa msemaji wa ITV!? Yafaa uwe muongeaji kwenye kundi la machangudoa wanao jigawa bila gharama na si zaidi ya hapo, umeinajisi ITV paka shume wewe!!
 
ITV tunawaomba rudieni. Tuko chini ya miguu yenu. Tutangazieni lini mtarudia?
 
Wakishindwa kurudia wauze dvd
 
Naunga mkono hoja. Tena urudiwe usiku watu wengi tukiwa majumbani baada ya kutoka kufukuzia shilingi barabarani kwa kujifanya sajenti wa trafiki.
 
hata hadhi ya kufua chupi za wanagu nyumba huna! Sembuse kuwa msemaji wa ITV!? Yafaa uwe muongeaji kwenye kundi la machangudoa wanao jigawa bila gharama na si zaidi ya hapo, umeinajisi ITV paka shume wewe!!

Huna adabu we kijana!! Yaani umenighafilisha saana na huu ufedhuli wako.

Porokodiomadonna! Blalifuli.
 
Adrian Stepp wewe upo hapo eatv.. please nenda upande wa itv wapelekee hili ombi.
 
Last edited by a moderator:
Nadhani si tu urudiwe, bali wafanye utaratibu wa kupakia tukio zima kwenye mtandao wa Youtube kwa manufaa ya wengi walio nje na kwa kumbukumbu pia. Kama ITV kuna shida ya mtandao, mhusika ani-PM kuhusu jinsi ya kupata file zima la tukio ili niwasaidie kupakia mtandaoni. Ahsante.
 
Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.
Wana utaratibu wa kutoirejea/chezesha tena midahalo waioneshayo lakini kwa huu wa tarehe 4/8/2014 jumatatu wafikirie kwa makini kuurejea/chezesha tena na waandae mwengine endelevu kwa manufaa ya nchi yetu. Keep it up ITV.
 
Wadau;

Kulingana na thamani ya kile kilichotokea na kuwafumbua macho na akili za maelfu ya makundi mbalimbali ya wananchi kutokana ya Ukweli na ufahamu waliopata baada ya Mdahalo ulioandaliwa na Nyerere Foundation na kurushwa na ITV na Radio One tarehe 04/08/2014. Wengi wameomba ITV iandae Kipindi Maalum kurudia Mdahalo huo ambao umezidisha kujiamini kwa wananchi, ufahamu mkubwa wa maudhui ktk Rasimu ya 2, na watu wengi wanakiri waziwazi kuwa ITV na Radio One ndio mkombozi wa habari aliyebaki kwa jamii ya Tanzania kinyume na TBC1 (na Kituo kingine walichosema cha Mwanza, Star TV) ambavyo wanasema vimepoteza hadhi sana na kuwa vimedakwa na CCM kinyume taaluma zao). Watu wamelalamika sana kuwa TBC1 mbali na kuendeshwa kwa kodi za wananchi waliojaa umaskini, ndiyo ya kwanza kuwakandamiza kupita kiasi kwa kwa maslahi ya kundi la wachache na hivyo kutowapa habari za ukweli, taarifa sahihi na za wazi na kuwaua kufikra kwa faida ya watawala wa muda mfupi.

My take:
IPP MEDIA na vyombo vyake vya Habari (TV, Radio na Magazeti) wajitambue kuwa Umma sasa umewakubali kwa umakini wao na uthabiti wa kusimamia maslahi ya Taifa na elimu kwa wananchi wake na hivyo wasiogope vitisho vyovyote vya watawala wachache ambao wataondoka madarakani 'kesho', huku taifa likiendelea kuwepo daima.
Ipp Media wasirudi nyuma

Nawasilisha kwenu wachangiaji hapa kuunga mkono !
 
Back
Top Bottom