Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

hivi ile kipindi iliangaliwa hata na watu 500 kweli?
 
Wakati wengine wanahangaika vyombo hivi vifungiwe, wananchi ndo kwanza wanavikibali name kuomba vipindi viongezeke.

Watawala wajifunze kutobeza maoni ama mahitaji ya wananchi
 
Hiyo itakuwa habari njema sana kwa CCM na Sitta. Nadhani ukiwahakikishia kwamba ni hao tu ndio walioangalia, yaani hawatahangaika tena.....Please wasaidie ndugu zako kwa kawathibitishie kwamba walioangalia hawazidi 500 !. Watafurahi sana !

hivi ile kipindi iliangaliwa hata na watu 500 kweli?
 
hivi ile kipindi iliangaliwa hata na watu 500 kweli?

Millions of people watched it my dear.siku hizi tbc watu walishaisahau,kwangu huwa wanasema hivi,hawa TBC hivi bado wapo?hawakati tamaaa kuendelea kurusha matangazo yao bure?maana hakuna anyeijali hii chanel siku hizi.au wanazuga tu waendelee kula mshahara,hii Chanel kwasasa haina kabisa faida kwa taifa .hii ilipaswa ifungwe tu.
 
Mkuu huku Zanzibar kila kona unayopita kuna makundi ya watu wametowa tv nje wanasngalia DVD ya kongamano la Nzee Warioba.
Dvd za makongamano yote zinapatikana Zanzibar
 
Hizo DVD ziletwe mapema jamani huo Mdahalo ulivunja record tena naomba ziletwe mapema tukiwa na hamu nazo maana supu inanywewa ikiwa ya moto
 
Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.
Acheni uchochezi IPP media isije ikafungiwa kwa uchochezi msaka urais 6 alisema waziri wa habari dk fenellia hafanyi kazi yake;; muwe makini labda muombe cccd na dvd
 
Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.

kweli kabisa..
 
Naunga mkono hoja %1000 tena sio siku moja uwe unaludiwa mala kwa mala
 
Ule mdahalo watu wengi hawakufanikiwa kuuona...Ni vema na haki ITV wakaurudia ili wa-Tanzania wote wapate fursa ya kuona..
 
Huu mdahalo nimesikia video yake iliwekwa humu JF. Naomba mwenye ujuzi anipandishie huo uzi, nimetafuta,nimeshindwa.
 
Warioba Mungu akuongezee siku zako za maisha tuzidi kufaidi busara zako.
 
Back
Top Bottom