Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.

Tuchangie buku buku zetu kipindi kirudiwe
 
Urudiwe,me nautaka niwe nao kabisa,sijui nitaupataje?
 
Ianzishwe account rasmi kuchangia fedha kila mmoja ili mdahalo wa leo urudiwe. Itv walipwe warudie mdahalo huu mara tatu au nne mida ambayo wananchi wengi watakuwa hawapo kwenye kazi na shuguli za kijamii ili waipate elimu ya leo. Naanza kwa kutoa tshs 100000 nikipewa account.
 
wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia itv mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.



mkuu niliangalia sana mjadala wa leo lakini natamani urudiwe tenaaa coz was really constructive......ukiwasikiliza jamaaaa ki ukweli utajua sababu za kuheshimu rasimu ya mazee warioba
 
Hata kwenye YouTube watuwekee utasambaa kwa kasi sana.

Naomba watusikilize.
 
Wakati wanakula kodi zetu na tbc kutangaza maneno ya wasio wajinga itv ituwekee maneno hayo ya wajinga wenzetu ili wananchi waielewe rasimu vizuri kura ya maoni tuikatae rasimu itakayopitishwa na wapumbavu
 
Urudiwe kama recorded na watoe cd tutazinunua kwa elf10

hadi rfa (redio free africa)wanataka urudiwe

kweli ulikuwa mkali. nami naunga mkomo hoja
 
mkuu niliangalia sana mjadala wa leo lakini natamani urudiwe tenaaa coz was really constructive......ukiwasikiliza jamaaaa ki ukweli utajua sababu za kuheshimu rasimu ya mazee warioba

tatizo maintarahawe hayawezi kuelewa wamezoea ubabe tu
 
100% naunga mkono hoja...Mdahalo wa leo ni cornerstone ya mijadala yote kuelekea kwenye kupata katiba ya wananchi...
Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.
 
Nimeongea na itv wamesema wamepokea maombi mengi mdahalo urudiwe wanapeleka ktk uongozi wa juu watatujulisha kesho asubui.hawa interahamwe watakoma
 
Urudiwe tena sio siku moja hata mwezi mbele na anayeweza atengeneze dvd aniuzie ani pm ninunue
 
Wana jf, mlioangalia mdahalo uliofanyika leo mchana kupitia ITV mtakubaliana na mimi kuwa ulikuwa wa bora na wakizalendo. Si vibaya ukarudiwa kuonyeshwa tena yaani recorded kwa mafufaa ya wananchi wazalendo.

naunga mkono hoja.
 
Back
Top Bottom