Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Ombi kwa ITV, tunaomba mdahalo urudiwe

Wakuu kama kuna mwenye video clip pls tupia hapa na youtube na sambaza link
 
Naunga mkono hoja, Mdahalo URUDIWE kila Sikh hadi watu wote waujue ukweli
 
Prof kabudi kautendea haki uprof wake. Ule msemo wa wajinga na wapumbavu nimeupenda sana. Kasema watanganyika wako kimya lakini wanaweza kuwa wabaya zaidi ya wazenji wanaojitambua. Kheri yule anayeongea ukajua hisia zake kuliko yule aliyempole anakusubilia kwenye 18.
 
Leo nimejua kumbe UPUMBAVU na UJINGA siyo matusi niuelewa tu. Hii ni kulingana na maelezo ya Prof.Kabudi maskinu Chama Changu cha Mafisadi.
 
So baada ya mdaharo wa leo msimamo ni serikali ngapi now...
 
Mimi na wajinga wenzangu tunaunga mkono hoja ya kurudiwa mara mia kwa mdahalo ule kwa asilimia mia moja. Lakini kwa wapumbavu wa buku saba hili hawataki kulisikia, wanatamani kituo cha ITV na Radio one viteketee kwa moto.
 
hadi rfa (redio free africa)wanataka urudiwe

kweli ulikuwa mkali. nami naunga mkomo hoja

Hadi RFA? Kweli umewakuna wengi! Naamini hata wale S2 fans sindano zmewaingia vema!
 
naunga mono hoja please warudie ili tutoe na copy za cd tutatumie wenzetu walioenda kwenye mkutano wa katiba maana sizani hizi data kama wanazo. wangekuwa nazo wote wangerudi manyumbani kwao. au wangeunga hoja ya ukawa
 
Wameongea vzr bila ushabiki wa vyama nami naunga mkono urudiwe na wapewe muda mrefu zaidi ya leo wa kuzungumza ikiwezekana wagawanye makundi mawili ya watoa mada wakuu na kila kundi wafanye mdahalo siku yao
 
Haina maaana kurudiwa au mnatak mjione kwny tv mlivykuw mnashnglia ujinga wa mh tobo a.k.a tun.... Au mnatak kujiona hahahaaaaaa kwel bado ushamb tunao
 
Back
Top Bottom