Mphamvu
JF-Expert Member
- Jan 28, 2011
- 10,702
- 3,351
Sisi ni uzao wa Miungu ya Afrika, tunaishi milele... Kaburi ni njia tu, sio sehemu ya mateso na majoka yenye vichwa saba na malaika mwenye rungu la moto. Who knows for sho kwamba utazikwa?
Sisi ni uzao wa Miungu ya Afrika, tunaishi milele... Kaburi ni njia tu, sio sehemu ya mateso na majoka yenye vichwa saba na malaika mwenye rungu la moto. Who knows for sho kwamba utazikwa?
Damn!Hakutomba mtoto wa miaka 9??
Han*siDamn!
Nigress you cold than a moth***ucker, and I adore you for that.
Sheria za JF zingeruhusu link za kufanana nazo tungeanza hapa hapa kwenye huu uzi dadadeki.Utanikuta huko nakaribia kufika
Nipo shosti. Za uzima mumy?Han*si
Upo?
Ila nakushauri acha kbsa hzo issue za kutatuliwa marindaNipo shosti. Za uzima mumy?
Ushakuwa Mama Ushauri mara hii?Ila nakushauri acha kbsa hzo issue za kutatuliwa marinda
Acha kabsa kutatuliwaUshakuwa Mama Ushauri mara hii?
Nimekusikia kungwi wangu... mwali nitazingatia.Acha kabsa kutatuliwa
Unazidi kukubali kuwa ww ni shogaNimekusikia kungwi wangu... mwali nitazingatia.
Kwani lini nilikataa?Unazidi kukubali kuwa ww ni shoga
Kweli dunia imeisha
Huyo mtume wako alioa binti wa miaka 9,yaan alibaka, so hatuachi kuangalia porn mtusamehe na mtume wenu
[emoji109]Kwani lini nilikataa?
hahaha eti AnacondaKama ni hivyo mkuu, mi nadhani yale majoka Anaconda ndio yatanitafuta aisee...
Wapi huko mkuuHivi kweli weye waona kuwa hii nayo ni kitu ya kuleta humu?? Joka lilikuwa linamfanyaje marehemu tena ambaye udongo tani saba uu juu yake?? Lilimzingiraje?? Mengine tafteni wa kuogofisha ila si wote. Hao wanawake haki yao ila mimi nimeahidiwa mabikra 72 hukooooo
mkuu unataka experience ya Sex?Ila hata mambo mim siyaelewi kabisaaa maana kufanya uzinzi na mke asiye halali yako ni koso,na hata kuangalia tu ni kosa?je tutapata wapi experience?
Sent using Jamii Forums mobile app
😀hahaha eti Anaconda
Kwahiyo katika nchi hizo za kiarabu hawafanyi ufuska wa kuangalia porn na ufirauni mwingine?DHAMBI na HARAM ni vitu viwili TOFAUTI....dhambi ni BAADA YA KUTENDA HARAMU.....na HARAMU ni MAKATAZO.......kumwangalia ....au KUMSHIKA....mwanamke ambaye ni HARAMU kwako KWA KUMKAZIA MACHO.....mpaka inakupelekea KUMTAMANI...na unapomtamani MAANA YAKE UTAMTONGOZA ..ndy huko unapoelekea ktk DHAMBI YA ZINAA.....kuna kitu NIMEJIFUNZA SN ktkt MAKATAZO HAYA YA MUNGU...mtu akiona SHERIA ZA MUNGU ZINAMBANA anakwepesha....ili aonekane yupo sahihi....si haramu kutazama mara moja kwani jicho halina PAZIA...sasa baada ya kuona wewe UMEENDELEA KUKAZA MACHO NYUMA ....au ile tabia ya kupishana na MWANAMKE halafu UNAGEUKA NYUMA KUMTAZAMA alivyoumbika kwa NYUMA ndy HARAMU yenyewe hiyo.....wewe umeshamtazama wakati MNAPISHANA.....sasa UNAGEUKA NYUMA uangalie nn? Na yule ni HARAMU kwako....GEUKA KUMTAZAMA MKEO TU....mbona MAMA YAKO...AU DADA YAKO....mkipishana HUGEUKI NYUMA KUTAZAMA? hayo ndy DINI haitaki.......mimi nakukumbusha tu.....bali sio MTENZA NGUVU.....nenda INCHI ZA KIISLAM utaona kama watu WANAGEUKA NYUMA kuangalia WANAWAKE WAKIPISHANA NAO...nimekaa IRAN...pakistan....nimejifunza VINGI....MKUU...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kusilimu ndio kufanya nini?Ole wenu na nyinyi maana nyie mliokuwa hamjasilimu ndo mbaya zaid sisemi kitu
Sent using Jamii Forums mobile app