Ole wao wanaotazama sex (chonda)

Ole wao wanaotazama sex (chonda)

Kwahiyo katika nchi hizo za kiarabu hawafanyi ufuska wa kuangalia porn na ufirauni mwingine?
Ufuska labda ufanyie CHUMBANI kwako...LAKINI ....SIO HADHARANI... BARABARANI...WAA sehemu za halaiki...na sio ICHI ZA KIARABU bali nazungumzia Inchi za SHERIA ZA KIISLAM....ZIPO ICHI ZA KIARABU NA HAWAFATI SHARIA ZA KIISLAM....ndy MAANA nasimama pale pale KUWA KUMWANGALIA MWANAKE ambaye ni HARAMU KWAKO ni kosa.....hupaswi KUMTAZAMA kwa jicho la TATU mkuu.....au MPAKA aongee SHEHE KIPOZEO?kutazama PORN pia ni kosa la kuangalia....kwani ni HARAMU pia kuangalia UTUPU wa MWINGINE..,.jicho la KUTAZAMA ndy linapelekea KUFIKIRIA MAASI...na unapotazama mara moja....UNAPOTAZAMA TENA mara ya pili Na la tatu.....unamwangalia tu....MAUNGO YAKE....unadhani UTAWAZA NN kwenye AKILI YKO? au kama wewe ni MUUMINI MZURI WA KIISLAM .....mbona MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI wanakwambiya miongoni mwa vitu vinavyovunja SWAUMU ni KUTAMANI...sasa iweje RAMADHANI iwe HARAMU kumwangalia mwanamke kwa jicho la TATU...baada ya RAMADHANI iwe sahihi?HARAMU ya RAMADHANI ni haramu kwa MIEZI YOTE SI RAMADHANI TU....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ufuska labda ufanyie CHUMBANI kwako...LAKINI ....SIO HADHARANI... BARABARANI...WAA sehemu za halaiki...na sio ICHI ZA KIARABU bali nazungumzia Inchi za SHERIA ZA KIISLAM....ZIPO ICHI ZA KIARABU NA HAWAFATI SHARIA ZA KIISLAM....ndy MAANA nasimama pale pale KUWA KUMWANGALIA MWANAKE ambaye ni HARAMU KWAKO ni kosa.....hupaswi KUMTAZAMA kwa jicho la TATU mkuu.....au MPAKA aongee SHEHE KIPOZEO?kutazama PORN pia ni kosa la kuangalia....kwani ni HARAMU pia kuangalia UTUPU wa MWINGINE..,.jicho la KUTAZAMA ndy linapelekea KUFIKIRIA MAASI...na unapotazama mara moja....UNAPOTAZAMA TENA mara ya pili Na la tatu.....unamwangalia tu....MAUNGO YAKE....unadhani UTAWAZA NN kwenye AKILI YKO? au kama wewe ni MUUMINI MZURI WA KIISLAM .....mbona MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI wanakwambiya miongoni mwa vitu vinavyovunja SWAUMU ni KUTAMANI...sasa iweje RAMADHANI iwe HARAMU kumwangalia mwanamke kwa jicho la TATU...baada ya RAMADHANI iwe sahihi?HARAMU ya RAMADHANI ni haramu kwa MIEZI YOTE SI RAMADHANI TU....

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni sawa, nimekuelewa.

Ila dhambi ni dhambi tu, ifanyike gizani, chumbani ama mbele ya kadamnasi still ni dhambi.

Sisi Wakristo tunaamini Mwenyezi Mungu anaona vyote hata dhambi ya sirini...sijui Allah vipi,

Inamaana hao waarabu wafanyao dhambi vyumbani ni wanaogopa kuonekana machoni pa watu / Viongozi wa dini au wanaogopa kuonwa na Allah?
 
Ni sawa, nimekuelewa.

Ila dhambi ni dhambi tu, ifanyike gizani, chumbani ama mbele ya kadamnasi still ni dhambi.

Sisi Wakristo tunaamini Mwenyezi Mungu anaona vyote hata dhambi ya sirini...sijui Allah vipi,

Inamaana hao waarabu wafanyao dhambi vyumbani ni wanaogopa kuonekana machoni pa watu / Viongozi wa dini au wanaogopa kuonwa na Allah?
Allah anaona YALIYO WAZI na YALIYOFICHIKA.....kumbuka DINI ni IMANI.....hata huyo PADRI anayeongoza SALA KANISANI.....unajuwa anayoyafanya AKIWA CHUMBANI? ndy maana kukawa na DHAMBI....ili ALAH akuhukumu....ALLAH MEANS MUNGU.....usipate shida KUTAFSIRI....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tafadhal saaaana usitaamke usio ya jua. Na usivuke mipaka kujifanya una tusi imani za watu. Tafadhali mtume wetu mwache hujui hadhi yake nyamaza kimya. Sio kila porojo ni hoja.

Lete ushahidi wa aya ama kila mke wa mtume aliolewa akiwa na miaka mingapi utawaelewesha.
 
Ushawah zika mtu ukafukua ukakuta chumba???

Sent using Jamii Forums mobile app
Anastaajabia hadithi ya mtoa mada iliyosimulia kuwa baada ya kaburi kufumuliwa, wakakuta maiti imezingirwa na joka kwa kujiviringisha.
Hapo mtu lazima ajiulize, kuwa baada ya mazishi kukamilika, kaburi liligeuka chumba chenye nafasi ya kuweza joka kujiviringisha kwenye maiti?
Katika hali ya kawaida, kaburi likiishafukiliwa, hapawezi kuwa na nafasi ya kiumbe kama joka kuweza kupenya kirahisirahisi namna hiyo.
 
Kila nisomapo mafundisho, kila nisikilizapo mawaidha huwa ni ya vitisho kwa kwenda mbele.
Hivi maiti, kaburi, sijui majoka ya kutisha! Mambo ya duniani yote hayo yanahusianaje na adhabu ya marehemu mtenda dhambi ambaye sasa baada ya kufariki anasubiria hukumu ya khiama?
M/Mungu wa haki awezaje kuadhibu mara mbilimbili?
Mafundisho yenu mara nyingi yanakanganya ni ya kusadikika hayahojiki ili kupata ukweli dhahiri usiotia shaka.
Ni vitisho, vitisho, vitisho kwa kwenda mbele.
Mungu wa vitisho,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom