bongo man
JF-Expert Member
- Dec 26, 2016
- 1,054
- 2,380
Aisee! We Mama SabrinaHuyo mtume wako alioa binti wa miaka 9,yaan alibaka, so hatuachi kuangalia porn mtusamehe na mtume wenu
Natamani kutupia kitu kimoja matata ila najipenda staki ban..teh. The habib show ndo naiskia leo. Let me check..Wale wadau wa pornhub,xxnx,xhamster,brazzers,xvideos,rahatupu,the habib show.Hii ndo mida yetu ya kujidunga na porn za kutosha.
How about xvideos no subscription and shit hahaha!Allah na binamu wake Yahwe ni miungu wa vitisho na mikwara sana... Huwa siwaaminigi most of the time!
Tukutane Ponhabu.
Hahahaha, the legendary maserati, ,.Ila porn msiichukulie poa mjua shehe yoyote akiwekewa ma legendary kina nyomi banx, misty stone, maserati au vitoto vipya namba D kina katy leya lazima adinde
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kmamake asante mkuu umeelewekaIla hata mambo mim siyaelewi kabisaaa maana kufanya uzinzi na mke asiye halali yako ni koso,na hata kuangalia tu ni kosa?je tutapata wapi experience?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] povu tayari kisa kasema ukweliTafadhal saaaana usitaamke usio ya jua. Na usivuke mipaka kujifanya una tusi imani za watu. Tafadhali mtume wetu mwache hujui hadhi yake nyamaza kimya. Sio kila porojo ni hoja.
Me nawaelewa wakongwe kama sasha grey lissa ann nikki benzIla porn msiichukulie poa mjua shehe yoyote akiwekewa ma legendary kina nyomi banx, misty stone, maserati au vitoto vipya namba D kina katy leya lazima adinde
Hehe hao wazungu category yangu pendwa ni mature ebony & BBW
DHAMBI na HARAM ni vitu viwili TOFAUTI....dhambi ni BAADA YA KUTENDA HARAMU.....na HARAMU ni MAKATAZO.......kumwangalia ....au KUMSHIKA....mwanamke ambaye ni HARAMU kwako KWA KUMKAZIA MACHO.....mpaka inakupelekea KUMTAMANI...na unapomtamani MAANA YAKE UTAMTONGOZA ..ndy huko unapoelekea ktk DHAMBI YA ZINAA.....kuna kitu NIMEJIFUNZA SN ktkt MAKATAZO HAYA YA MUNGU...mtu akiona SHERIA ZA MUNGU ZINAMBANA anakwepesha....ili aonekane yupo sahihi....si haramu kutazama mara moja kwani jicho halina PAZIA...sasa baada ya kuona wewe UMEENDELEA KUKAZA MACHO NYUMA ....au ile tabia ya kupishana na MWANAMKE halafu UNAGEUKA NYUMA KUMTAZAMA alivyoumbika kwa NYUMA ndy HARAMU yenyewe hiyo.....wewe umeshamtazama wakati MNAPISHANA.....sasa UNAGEUKA NYUMA uangalie nn? Na yule ni HARAMU kwako....GEUKA KUMTAZAMA MKEO TU....mbona MAMA YAKO...AU DADA YAKO....mkipishana HUGEUKI NYUMA KUTAZAMA? hayo ndy DINI haitaki.......mimi nakukumbusha tu.....bali sio MTENZA NGUVU.....nenda INCHI ZA KIISLAM utaona kama watu WANAGEUKA NYUMA kuangalia WANAWAKE WAKIPISHANA NAO...nimekaa IRAN...pakistan....nimejifunza VINGI....MKUU...Ni kitu gani kinachotufanya wanaume kuoa wanawake?
Huwa tunafungwa vitambaa machoni wakati wa kuchagua mwenza?
Lazima mwanaume upate tamaa, tena ile tamaa "kali" ya kuzini na mwanamke na kummiliki kwa upendo wa dhati kabisa.
Kupenda na kutamani ni "mtu na dadayake" Hauwezi kupenda bila kutamani.
Ni tamaa pekee ambayo humsukuma mtu kupenda na kufikia maamuzi ya kuoa.
Kumwangalia nwanamke kwa tamaa ni maumbile na ni burudani kubwa sana kwa mwanaume yeyote. Ni jambo lisilokinaisha kama tusivyokinaishwa kula chakula, ni maisha.
Pia ni fahari na raha sana kwa wanawake kuona majaliwa waliyopewa na M/Mungu yanawapelekea wanaume wawatamani na kuwatongoza kwa kuwabembeleza.
Kuzini ovyoovyo yaweza kuwa dhambi, lakini hili la kuangalia mwanamke kwa matamanio haiwezi kuwa dhambi hata siku moja. Dhambi kwa mzania wa kosa gani?
Hoja yoyote inayopingana na asili ya maumbile kwa kisingizio cha dhambi ni uongo wa mchana kweupe.
XVideos ni site ya sisi wanyonge, kama Serikali ya Awamu ya 5 vile...How about xvideos no subscription and shit hahaha!