Ogeleaa ogeleaa... Piga mbizi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogeleaa ogeleaa... Piga mbizi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Jan 3, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,995
    Likes Received: 4,405
    Trophy Points: 280
    Nimeu miss sana huu wimbo, naomba ambaye anao auupload, nadhani ni wimbo unaofaa sana katika kipindi hiki.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Duu! JF kweli kuna vichwa!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    mimi na wewe ogelea ogelea piga mbizi.....
    mpaka kigamboni.....ogelea ogelea piga mbizi.....

    sijui ni kina nani wale waliimba....
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    a
    ww preta umeombwa kuupload wewe unakuja na lyrics hlfu hata hujui nani kaimba,si ungeniuliza kwanza.
    happy new year kwako na raia wote wa Yaeda.
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    nadhani atakuwa dr john pombe.
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pasua kichwa nyingine.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kumbe unaujua...ha ha...weka basi hapa tuogelee.....si unajua Yaeda mbado kuona maka....Happy New Year dear.....
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,995
    Likes Received: 4,405
    Trophy Points: 280
    tehe tehe....uliimbwa na wana Orchestra Maquis Original.
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Niko na Library nzima ya Maquiz du zaire, ila hicho ni kibwagizo (rap) waliyokuwa wanatumia kwa albam zao nyingi tu za miaka ya mwisho ya themanini na mwanzo wa tisini na sio specific wimbo.

    Msaada kama upo Dar nenda TBC waambie unataka nyimbo za Marquiz utakuwa umepona hizo ni kazi za ndugu yetu mpendwa Nguza Vicking Mbangu a.k.a "Babu Seya".
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,614
    Likes Received: 3,123
    Trophy Points: 280
    I like your new salacious avatar..........looks too appetizingly to my rustic tastes.........
     
  11. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Na ule bomoa bomoa tutajenga kesho pia wameimba wao km vinafanana flani hivi!
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kapiga bonge la remix kumbe yule mzee nouma aiseee
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anafaa sana kwa burudani
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    maana yake chezea manywele ya underground kisha zama chumvini, unalijua hilo?
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama huna 200 ogelea ogelea piga mbizi hadi Kigamboni
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hilo hata mi silijui
     
  17. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Majina mengine yanamaanisha kabisa POMBE!
     
Loading...