dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Apr 18, 2012 #2 umembamba utamu. hii picha kama hujaipiga tpa basi itakua uhamiaji.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Apr 18, 2012 #3 mumbai noma
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Apr 18, 2012 #4 mbona bongo ndio zetu hizo.
kingfish JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 571 Reaction score 159 Apr 19, 2012 #5 jeji said: mbona bongo ndio zetu hizo. Click to expand... ni kweli kabisa kuna baadhi wafanyakazi au watumishi wa maofisini hawathamini wateja wao .
jeji said: mbona bongo ndio zetu hizo. Click to expand... ni kweli kabisa kuna baadhi wafanyakazi au watumishi wa maofisini hawathamini wateja wao .
Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 1,996 Reaction score 618 Apr 19, 2012 #6 Hasa shirika linalotupatia mwanga usiku ni balaa i wish nikainstal UBUNTU kwenye computer zao wehu wale
Hasa shirika linalotupatia mwanga usiku ni balaa i wish nikainstal UBUNTU kwenye computer zao wehu wale
E entale Member Joined Apr 4, 2012 Posts 26 Reaction score 2 Apr 19, 2012 #7 duh hiyo kali au ni sehem ya igizo maana kwa hali ya kawaida huwez cheza karata wakati mbele yako kuna watu wanasubiri huduma yako
duh hiyo kali au ni sehem ya igizo maana kwa hali ya kawaida huwez cheza karata wakati mbele yako kuna watu wanasubiri huduma yako
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Apr 20, 2012 #8 Sio siri huyu mama anastahili viboko.
K kilolambwani JF-Expert Member Joined Dec 3, 2010 Posts 395 Reaction score 75 Apr 20, 2012 #9 Kama hajapewa kazi za kufanya afanyenini, alale mezani?
Henge JF-Expert Member Joined May 14, 2009 Posts 6,933 Reaction score 1,514 Apr 20, 2012 #10 benk za bongo utasikia HATUNA NETWORK! PUMBAVU ZENU WABONGO HUNA HUJAPEWA KAZI SI UKAOMBE??
mayenga JF-Expert Member Joined Sep 6, 2009 Posts 4,118 Reaction score 1,974 Apr 20, 2012 #11 Hapa nadhani utakuwa ubalozi wa India