Ofisi kuu CCM Mkoa wa Mbeya

Ofisi kuu CCM Mkoa wa Mbeya

Kaka uongo ni mbaya sana... Hiyo kwa sasahivi ilishaboreshwa.... Nimetoka kugawa t-shirt pale siku Magufuli amekuja nimeingia ofice zote ni nzuri mno
Sio kweli kwa nje lipo hivyohivyo, hivi ile range iliyojuu ya mawe ni ya nani mkuu?
 
Sio kweli kwa nje lipo hivyohivyo, hivi ile range iliyojuu ya mawe ni ya nani mkuu?
Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe
 
Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe
Ngoja niombe picha hapo ofisini muone
 
Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe
😅😅😅😅😅
Hii reply naiandika nikiwa nalitazama hilo jengo mkuu.
 
Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe

Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe
Hospital ya rufaa iko Maghorofani mkuu.
 
Acha ujinga unaijua mbeya ww.... Nje kuna mlingoti wa bendera uko wap?.ofisi yote ina fensi ya maua, kwa nyuma kuna min bars, uko wapi ukuta loleza girls high school... Geti ya Baylor la hospital ya rufaa? Kwa mbele kuna ghorofa la umati, pembeni tena kuna ghorofa la utumishi... Mbona hapo hivyo vyote havionekani? Msijifanye mnaijua mbeya nyie wenyewe
Mbeya ninaifahamu vizuri sana akina sie ndio wazawa wa Ghana, Mbata P/s yetu kwa Dausen kilikuwa kijiwe chetu na sidhani kama unapafahamu hata kwa Dausen?
 
Mbeya ninaifahamu vizuri sana akina sie ndio wazawa wa Ghana, Mbata P/s yetu kwa Dausen kilikuwa kijiwe chetu na sidhani kama unapafahamu hata kwa Dausen?
Acha upumbavu, nakuambia nimetoka hapo juzi kwenye kampeni za baba.... Nilipeleka t-shirt, pia nimesoma huko 5 years... Afu unaongea upupu
 
Acha upumbavu, nakuambia nimetoka hapo juzi kwenye kampeni za baba.... Nilipeleka t-shirt, pia nimesoma huko 5 years... Afu unaongea upupu
Asa kumbe wakuja tu anyways unaonekana ni mtu mwenye kauli mbovu mbovu nakupuuza.
 
Back
Top Bottom