Heci
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 3,820
- 6,793
Ni mbunge gani wa CCM kajenga barabara kwa pesa yake?Sugu hana pesa ya kujenga hata kilomita mbili za barabara.
Iliyojenga ni serikali kwenye utekelezaji wa miradi ya Kitaifa, Kimkoa n.k
Ni mbunge gani wa CCM kajenga barabara kwa pesa yake?Sugu hana pesa ya kujenga hata kilomita mbili za barabara.
Iliyojenga ni serikali kwenye utekelezaji wa miradi ya Kitaifa, Kimkoa n.k
Kwahiyo maendeleo hayana vyama?Sugu hana pesa ya kujenga hata kilomita mbili za barabara.
Iliyojenga ni serikali kwenye utekelezaji wa miradi ya Kitaifa, Kimkoa n.k
Ungemalizia serikali imejenga kutumia kodi zetuSugu hana pesa ya kujenga hata kilomita mbili za barabara.
Iliyojenga ni serikali kwenye utekelezaji wa miradi ya Kitaifa, Kimkoa n.k
Nani aliekwambia kwamba kuna mbunge kajenga barabara kwa pesa yake?Ni mbunge gani wa CCM kajenga barabara kwa pesa yake?
Mkuu pale rufaa jirani na chuo cha utumishi wamepanga au?![]()
Jengo hili lenye uzuri wa asili, halihitaji mkorogo, Wala hata kuoga, Ni jengo nechuro kabisa linapatikana Soko Matola, Mtaa wa Wageni nyumba namba 2, Opposite na Jengo la UMATI.
Certified idiotWewe unaijua Mbeya vizuri sana,
Hayo maeneo yote uliyotaja ni ya kibabe sana na yanapendeza kubaki vile yalivyo sababu yamezalisha watu wagumu wa pale Mbeya,
Ila serikali sasa inawaboreshea huduma za Kijamii kama maji, hospital, shule na miundombinu ya barabara.
Ila tayari barabara ya lami kutoka kabwe hadi Isanga ilishajengwa mda mrefu sana,
Pia barabara ya kiwango cha lami kutoka Mwanjelwa, Ilemi hadi Isanga pia ilishajengwa mda mrefu sana.
Pia kuna barabara ya kisasa inyotokea pale uwanja wa kumbukumbu ya sokoine karibu na Rift valley Hotel, barabara ile inapitia Isanga hadi Chunya pia imefanya yale maeneo kupendeza zaidi na kuwasaidia watu wa Wilaya ya Chunya kutumia mda mfupi hadi kufika Mbeya mjini.
Ila Ilolo Kule ni utata sababu ni kama mkondo wa maji lile eneo, hata mvua za Elnino zilisababisha maafa makubwa sana katika maeneo yale ya Ilolo.
Kuhusu Iyunga, Mabatini, Simike n.k
Ni kwamba miji mingi mikubwa haikosi maeneo kama yale.
Mfano miji kama Nairobi, Kampala, Lagos Lilongwe, Dar es salaam, Durban, Mumbai, New Delhi n.k maeneo kama yale yapo pia, hiyo yote inasababishwa na kuongezeka kwa kasi idadi ya watu na serikali kutojipanga mapema na ongezeko la watu
Pole kwa maumivu, mtanyoka tu ninyi mashoga wa Chadema.Certified idiot
Nje ya topic Bujibuji . Hivi unakumbukaga shirika la MECCO walikuwa na ofisi zao maeneo ya Forest kama sikosei. Je, kwa sasa majengo yao yapo? Au walibadilisha matumizi? Kwa sasa kuna ofisi gani?Barabara zote za Soko Matola ni lami ya kabla ya uhuru. CCM walichofanya ni kuziba viraka tu.
Kuanzia Mtaa wa Wageni, Tanu, Nonde, Kanisa na Mtaa wa Kiwanja Mpaka na barabara zake zote kuanzia barabara ya Kwanza hadi ya nane kwa Madaraka ni lami ambayo iliwekwa na wakoloni.
Tumeendesha sana maberingi miaka ya mwanzoni mwa 80 kwenye barabara hizo.
USIJARIBU KUENDELEA KUDANGANYA
SUGU ni noma sana maana CCM hata ofisi yao mjini Mbeya wameikimbiaDuh, miaka na miaka hawaiboreshi. Wacha tu CCM isipate kura mbeya, maana CCM wenyewe hawaipendi mbeya.
Sio kweli, CCM inaendelea na shughuli zake Mbeya kama kawaida.SUGU ni noma sana maana CCM hata ofisi yao mjini Mbeya wameikimbia
Raisi wenu wa Mbeya anasemaji kuhusu hili?Vipi maeneo ya Isanga, Nonde, Mabatini, Simike, Nzovwe, Ikuti, Iyunga, Iyela, Mwanjelwa, Ilolo, Kalobe, Mbalizi, etc mji unazidi kutanuka na serikali ya CCM haifikirii kufanya planning. Only 27% wanaishi kwenye surveyed area.
Wana nchi yao na Raisi wao, halafu wanailalamikia serikali inayoongozwa na JPM wakati hawamtaki na hawamtambui itabidi wakapimwe akiliNaskia toka mbeya town ichukuliwe na sugu hakuna maendeleo kabisa, eti wananchi wanasema mbeya nchi sugu raisi
Hao ndio wanataka kuongoza nchi na wapo wanawaunga mkonoTo be honest chadema kuweni serious na jengeni makao makuu yanayoendana na hadhi yenu
Ndiyo. Majengo yao yapo?MECCO MWANANCHI ENGINEERING AND CONSTRUCTION COMPANY.
Kaka uongo ni mbaya sana... Hiyo kwa sasahivi ilishaboreshwa.... Nimetoka kugawa t-shirt pale siku Magufuli amekuja nimeingia ofice zote ni nzuri mno![]()
Jengo hili lenye uzuri wa asili, halihitaji mkorogo, Wala hata kuoga, Ni jengo nechuro kabisa linapatikana Soko Matola, Mtaa wa Wageni nyumba namba 2, Opposite na Jengo la UMATI.
Kuna vigae vizuri SanaKaka uongo ni mbaya sana... Hiyo kwa sasahivi ilishaboreshwa.... Nimetoka kugawa t-shirt pale siku Magufuli amekuja nimeingia ofice zote ni nzuri mno
Pembeni kuna anko Moze anachoma mishkaki hapo.🚶🚶Limekaa kama banda la kitimoto