Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Huu wimbo leo nimeusikia kwenye gari moja lenye loud speaker hapa Arusha tena gari lenyewe lilikuwa linaendeshwa na Mbunge wa Arusha mjini leo asubuhi!
 
Roma msimamo kama Tundu Lissu. Siyo wanafiki hawa jamaa, pure activists
 
Aliyenikamata hakuwa na nyota kwenye shoulder ila namjua we ni soldierrr ....
 
Huu wimbo mara ya kwanza kuusikiliza hata sikuuelewa na nilidhani ROMA hana lolote. Ila kadiri ninavyozidi kuusikiliza napata ujumbe halisi kabisa.

Yaani kila kitu ameweka wazi.
 
Kachapwa mijeledi,kapigwa bila huruma na kafumbwa macho siku3.... ni kina nani hao walio mfanya hivyo? Kwann asiwataje sasa.....na mbona yupo nao.
Ukiishi kwa upanga utakufa kwa upanga Mungu ndio anapanga kila kitu kwa kila mtu,adaraka hayana rafiki wa kudumu
 
VIVA ROMA

Jamani, muacheni mtoto wa watu

Tusisikie Roma ametekwa

Sasa Tunangojea mpya ya NEY wa MITEGO

Mbona sisi tumewaachieni huyo....Mrisho Mpoto?
 
Nimesikia huu mwimbo muda mfupi uliopita kupitia clouds 360, sehemu fulani katika wimbo huo Roma anasema ukimkata ngozi yake yeye ni Lowasa damu. Kama kuna aliusikia tangu mwanzo anitajie jina la wimbo tafadhali, huyu Roma sasa anazingua! Ahsante.
 
Back
Top Bottom