Obama...Sasa hii Too Much!!


MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Obama damu yake bado inachemka.
 
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
584
Likes
50
Points
45
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
584 50 45
Halafu ukiacha mtoto wao anayewashangaa raia wengine wako busy na mambo yao.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Mtoto naye anapiga chabo. Kwa hisia naye mdomo katayarisha!. Kweli kila utamaduni ni dunia.! Wala siyo too much kikwao.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Obama amejazia hapo mbele !!!!!! Nitafakari ni kubwa kiasi gani lol
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Obama amejazia hapo mbele !!!!!! Nitafakari ni kubwa kiasi gani lol
Breki yako ya kwanza umeona uvungu kwanza hahah....
Mtoto wao anawaangalia sijui na yeye anatamani au ndio kashazoea...
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Breki yako ya kwanza umeona uvungu kwanza hahah....
Mtoto wao anawaangalia sijui na yeye anatamani au ndio kashazoea...
Mtoto kashazoea ati......
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
breki yako ya kwanza umeona uvungu kwanza hahah....
Mtoto wao anawaangalia sijui na yeye anatamani au ndio kashazoea...
hahahahaah uvunguni kwanza we unategemea ukikutana na mtu frs time unaangallia wapi?ukute mguu wa mtoto ili utoke nduki zako lol,
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Matatizo yako wapi, full kupendana kila kona. Yanini kujibana?

Sio wengine hadharani tabu hata huko faragha pia matatizo.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,673
Likes
1,186
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,673 1,186 280
Sasa JK anaingiaje hapa.....wabongo kwa kuforce mambo....ngoja tusubiri za slaa na josephine 2015:madgrin:
 
Kibua

Kibua

Senior Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
121
Likes
88
Points
45
Kibua

Kibua

Senior Member
Joined Jan 3, 2012
121 88 45
He loves his wife.
wabongo wengi hatuwezi kufanya hii kitu na wake zetu in public kama huyu prezidaa.
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Likes
8
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 8 35
File name inasema he is kissing for the kiss cam, hamna cha ajabu hapo. Hiyo camera ikikugeukia, ni lazima umkiss partner wako kwenye viwanja vya michezo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152