Obama akiendeleza libeneke la show off!

Obama akiendeleza libeneke la show off!

Raisi wa Us ana manyoa kwapani wapii mishel
 
Sijui ndo walikuwa wanataka kulana denda...

Acha upumbavu bwana!...chuki zako kwa Obama ilhali big baby Orange butt face racista atalitimua tako lako la nyani ,nyeusi toka Marekani muda wowote.
 
Itafika wakati tu utapatikana endelea kumkashifu Rais
Kibaraka wa Dikteta wewe unawaza kukamata watu shwaini wewe.
Huo muda wa sisi kukamatwa ukifika na nchi itakuwa tayari kwenye mikono salama na nyie ndo mtaanza kukamatwa Kwa kutesa na kuua wapinzani, karma ni nzuri Sana.
 
Kweli urais ni mzigo,naona obama anatoka shavu sasa
 
Mkuu huoni wewe ndio unakashifu rais?? Ni rais gani unamuongelea kwanza?? Mimi ni mtanzania na rais wangu ni JOHN POMBE MAGUFULI?? sasa huyo wako anayekashifiwa ni nani??

Na nitapatikana kwani nimepotea?
Unajiona ww ni mjanja sana lkn na unategemea kujificha kwenye hicho kivuli bt uko wrong, kwani huyo john pumba ni nani na ana nafasi gani ktk jamii na ni wapi
 
Kivipi yaani?
Hotuba zinawezaje kumlipa?
Anaalikwa aongee kwenye matukio ya makampuni, semina za kibiashara, au kwenye charity meetings au fundraising meetings, so anawatoza hela per speech
Mfono bill clinton ukitaka azingumze kwenye tukio lako una mlipa dola laki 2 na 50 mpaka dola laki 5.
Watu wengi mashuhuri hasa marais hufanya hivo wakistaafu ili ku boost mifuko yao
 
Anaalikwa aongee kwenye matukio ya makampuni, semina za kibiashara, au kwenye charity meetings au fundraising meetings, so anawatoza hela per speech
Mfono bill clinton ukitaka azingumze kwenye tukio lako una mlipa dola laki 2 na 50 mpaka dola laki 5.
Watu wengi mashuhuri hasa marais hufanya hivo wakistaafu ili ku boost mifuko yao
Duuh, dola zote hizo

Kwani speech yao inakua na nini cha ajabu labda.?

Dahh
 
Duuh, dola zote hizo

Kwani speech yao inakua na nini cha ajabu labda.?

Dahh
Speech zao huwa zinaleta chachubya maendeleo ya kampuni husika na mambo mengine kama alivyoeleza mdau hapo juu, kufanya kazi ya kushawishi jamii si kazi rahisi
 
Speech zao huwa zinaleta chachubya maendeleo ya kampuni husika na mambo mengine kama alivyoeleza mdau hapo juu, kufanya kazi ya kushawishi jamii si kazi rahisi
Aah,

Sema kampuni inakua imejizolea umaarufu kutokana na jamaa kutia timu!?

Okay, hapo nimekuelewa!


Kwa maana nyingine ni kwamba, wanakua wanaitangaza
 
Aah,

Sema kampuni inakua imejizolea umaarufu kutokana na jamaa kutia timu!?

Okay, hapo nimekuelewa!


Kwa maana nyingine ni kwamba, wanakua wanaitangaza
Exactly,
Ndivyo inavyokuwa mkuu!!

Uzuri kwa nchi za wenzetu wanajali mchango sana mchango wako uliowahi kutoa popote pale
 
Duuh, dola zote hizo

Kwani speech yao inakua na nini cha ajabu labda.?

Dahh
Nothing special
Nilicheki speech moja ya Bush ilikuwa pumba tu.
Sema ina boost tukio unalo lifanya kutokana na hadhi ya rais mstaafu kuwepo, pia attention huwa kubwa kwani ana weza sema kitu kika make news na ku boost event lote ulilo fanya unakuta vipande vina wekwa kwenye u tube, au kama ndio mnafanya fundraising mtapata wachangaiaji wengi zaidi.
Basi tu ni some form of corruption sometimes.
Kina clinton walivo staafu walikuwa almost broke walikuwa wanadaiwa pia imesaidia kuwaboost now ni mamilionea
 
Huyu brother hizo kwapa duhh[emoji15] [emoji15] [emoji15] Mitchell anafanya kazi gani?ingekuwa ni kipindi kile tungesema ni ubize ila sasa wapo free kwanini asimpitishe topaz?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom