Nyumbani kwa JAJI Rwakibalira


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Jana jioni,nilimtembelea Jaji Gabriel Rwakibalira,aliyemvua ubunge Godbless Lema, nyumbani kwake Kimara.Ni kweli amepooza kwa kiasi fulani.Si yule. Kwa ufupi mazungumzo yetu yalikuwa hivi:

Yeye(akinyanyuliwa ili akae kwa mazungumzo): Karibu Wakili!

Mimi: Asante Mh.Jaji,Shikamoo!

Yeye: Marhaba! Haya lete habari...hawajambo nyumbani kwako?

Mimi: Hawajambo Mh. Jaji,wanakusalimu wote. Pole kwa matatizo yanayokukabili

Yeye(akilengwalengwa na machozi) : Asante Wakili. Namshukuru Mungu kwa kila jambo

Mimi(nikamdokeza kinachoendelea kuhusu rufaa ya Lema halafu...) : Unaionaje?

Yeye: Anaweza kushinda.Yawezekana nilifanya makosa. Lakini,kwenye ujaji hakuna ukamilifu...hakuna kabisa

Mimi : Ni kweli. Mh. Jaji, matibabu yanaendeleaje lakini? (kwakuwa bado hatembei-amepooza kiasi fulani)

Yeye : Nilikwenda India,halafu nikarudishwa nchini.Naendelea vyema kwasasa. Lakini,kazini siendi. Unadhani nitaweza kwa hali hii kweli?(Akacheka)

Mimi: Hapana Mh.Jaji.

Baada ya hapo tuliendelea na mazungumzo mengine ya kifamilia pamoja na ndugu,jamaa na marafiki waliojumuika nasi.
 
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
374
Points
250
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
374 250
Duh wadau kumbe Mh.Jaji alipooza kweli mm nilijua uzushi wa kibongo aise inasikitisha sana lakini kila kitu kinatokea kwa sababu
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
[ QUOTE=Kichwani-Kichwa;5200020]Jana jioni,nilimtembelea Jaji Gabriel Rwakibalira,aliyemvua ubunge Godbless Lema, nyumbani kwake Kimara.Ni kweli amepooza kwa kiasi fulani.Si yule. Kwa ufupi mazungumzo yetu yalikuwa hivi:

Yeye(akinyanyuliwa ili akae kwa mazungumzo): Karibu Wakili!

Mimi: Asante Mh.Jaji,Shikamoo!

Yeye: Marhaba! Haya lete habari...hawajambo nyumbani kwako?

Mimi: Hawajambo Mh. Jaji,wanakusalimu wote. Pole kwa matatizo yanayokukabili

Yeye(akilengwalengwa na machozi) : Asante Wakili. Namshukuru Mungu kwa kila jambo

Mimi(nikamdokeza kinachoendelea kuhusu rufaa ya Lema halafu...) : Unaionaje?

Yeye: Anaweza kushinda.Yawezekana nilifanya makosa. Lakini,kwenye ujaji hakuna ukamilifu...hakuna kabisa

Mimi : Ni kweli. Mh. Jaji, matibabu yanaendeleaje lakini? (kwakuwa bado hatembei-amepooza kiasi fulani)

Yeye : Nilikwenda India,halafu nikarudishwa nchini.Naendelea vyema kwasasa. Lakini,kazini siendi. Unadhani nitaweza kwa hali hii kweli?(Akacheka)

Mimi: Hapana Mh.Jaji.

Baada ya hapo tuliendelea na mazungumzo mengine ya kifamilia pamoja na ndugu,jamaa na marafiki waliojumuika nasi.[/QUOTE]
#Mungu amponye sana mh jaji, ili kama alipata maagizo toka kwa mkubwa ktk kutoa hukumu abaki hivyo hivyo!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,557
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,557 2,000
nini theme ya hadithi yako?
 
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
596
Points
250
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
596 250
Very unprofessional journalism!! Ni aibu kuwa na mwandishi wa aina yako, sababu zangu ni hizi:

a) Kama unafahamiana nae na ulikwenda kumsabahi, ungeelewa maumivu yake na ukaishia hapo tu. Kama mgonjwa ana haki ya kutotaka kufahamika kwa hali ya ugonjwa wake!!
b) Kuzungumzia kesi ya Lema ambayo ni yeye aliamua ni kosa kimaadili tu, bali ni kumchokoza. Ulitaka maoni yake ili iwe nini? Hili si swala la maoni, ni swala la facts na sheria.

Lakini ungekuwa jasiri, usingemfuata mgonjwa. Hebu waliuze akina EL, EC, JK et al. kuhusu EPA, Radar tupate kusikia "maoni" yao.

Usipokaribishwa tena kwenye nyumba ya Jaji Rwakibarila, usiseme kakuonea au ni mtu mbaya. Watu wa aina yako ndio huitwa wazandiki!!!
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,571
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,571 1,225
Get well soon Hon. Judge ... Mungu anawapenda wanaokiri makosa....... huwasamehe.... na kuwafanya wale wanaopenda kufanya makosa ya MAKUSUDI kujifunza kwa wanaokiri makosa maana hawatafanya makosa tena ...............kwa kuwa wameona na kujifundisha kutoka kwa waliofanya makosa ya makusudi....... hukumu na kutoa haki na haki kuwa haki..ni thawabu kubwa kwa Mungu.......
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 0
Ni vizuri kama ulimwomba ruhusa uje utoe mazungumzo yenu binafsi humu.
 
N

Newcastle

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
142
Points
170
N

Newcastle

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
142 170
Masikini pesa aliopewa kuhukumu bila haki itatosha kweli kumtibu?naamini malipo ni hapahapa duniani,MUNGU si kikwete,jaji tubu mbele ya umma kuwa ulifanya zambi utapokelewa mbinguni.
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Mnh! ulienda kumtembelea kama "Wakili" au mwanafamilia? Ulienda kufanya mazungumzo na Jaji kuhusu kesi ya Lema au ulienda kusalimia mgonjwa? Ila vyovyote iwavyo huna ustaarabu hata kidogo!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,164
Points
2,000
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,164 2,000
Wewe si mtu makini, kama kweli ulienda kumjulia hali Jaji, kulikuwa na haja gani ya kuyaweka mazungumzo yenu hapa? Wewe ni msaliti kweli kweli.
Mkuu Mwitongo huyo Jaji ni mtu muhimu saana kwa kubadili mwelekeo wa siasa za Arusha, hivyo si vibaya tukajua baada ya hukumu aliyoitoa yeye ya kumvua ubungwe Mhe Lema yeye anaendeleaje???? Madarasa yako mengi tuu ingawa labda hutokubaliana na mimi!!!

 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Points
1,225
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 1,225
Mhmm! Haya ndg zangu. Kunya anye kuku, akinya Batavia Maharishi. Mwenye thread hii kachemsha sanaaaaaaa
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Wewe si mtu makini, kama kweli ulienda kumjulia hali Jaji, kulikuwa na haja gani ya kuyaweka mazungumzo yenu hapa? Wewe ni msaliti kweli kweli.
Ubaya uko wapi ametusaidia wana JF kujua kwamba kweli amepooza,make taarifa zilikuja hapa,watu wakasema kapooza wengine wakasema hapana ,kumbe kweli amepooza tumuombee apone na kesi ya Lema iwe fundisho kwake kutenda haki mbele za jamii na mbele za Mungu atapona ili aweze kugeuka nyuma na kusema sitakuwa mtumwa tena
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,703
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,703 2,000
Wewe si mtu makini, kama kweli ulienda kumjulia hali Jaji, kulikuwa na haja gani ya kuyaweka mazungumzo yenu hapa? Wewe ni msaliti kweli kweli.
Mbona unatokwa na povu lote hili la nini? Mbona wewe ndio Msaliti namba moja kwa Watanzania kwa kutumia kalamu ambayo ndio mtaji wako?
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Very unprofessional journalism!! Ni aibu kuwa na mwandishi wa aina yako, sababu zangu ni hizi:

a) Kama unafahamiana nae na ulikwenda kumsabahi, ungeelewa maumivu yake na ukaishia hapo tu. Kama mgonjwa ana haki ya kutotaka kufahamika kwa hali ya ugonjwa wake!!
b) Kuzungumzia kesi ya Lema ambayo ni yeye aliamua ni kosa kimaadili tu, bali ni kumchokoza. Ulitaka maoni yake ili iwe nini? Hili si swala la maoni, ni swala la facts na sheria.

Lakini ungekuwa jasiri, usingemfuata mgonjwa. Hebu waliuze akina EL, EC, JK et al. kuhusu EPA, Radar tupate kusikia "maoni" yao.

Usipokaribishwa tena kwenye nyumba ya Jaji Rwakibarila, usiseme kakuonea au ni mtu mbaya. Watu wa aina yako ndio huitwa wazandiki!!!
mara ngapi tumeenda kwa ndugu na jamaa kufuatlia wagonjwa tukajikuta tunaongea mambo mbalimbali nadhani alifanya vizuri kutaka kujua kama anajua kinachoendelea si ni yeye alitoa hukumu kwani kuna ubaya gani mulitaka afanye siri wakati mambo yako hadharani,
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Mnh! ulienda kumtembelea kama "Wakili" au mwanafamilia? Ulienda kufanya mazungumzo na Jaji kuhusu kesi ya Lema au ulienda kusalimia mgonjwa? Ila vyovyote iwavyo huna ustaarabu hata kidogo!
Angekosa ustaarabu kama angetueleza phyisical appearance ya judge yaani kama angesema alivaa nguo imechanika,uso umemshuka,ana aibu n.k lakini amejumuisha tuu hana kosa
 

Forum statistics

Threads 1,286,223
Members 494,902
Posts 30,887,627
Top