and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,304
- 39,846
Nyumba 4 kwenye compound moja huko Dodoma Mali ya mwendazake MC Pilipili zimetia fora kwa nakshi na mazingira zilipo (Swaswa). Kazi na utu
Kama ni ahadi za waombolezaji msibani siyo za kuaminika.Ameacha watoto ambao watu wanajitolea kuwasomesha....
Hii imekaaje kaaje? Tukutane kwenye comment.Nyumba kwenye compound moja huko Dodoma Mali ya mwendazake MC Pilipili zimetia fora kwa nakshi na mazingira zilipo (Swaswa). Kazi na utu
Hakuna Utu bila HakiHapo kwenye kazi na utu ndio umezingua
Kama mtu kweli anataka kuwasomesha hana haja ya kushika kutangazaKama ni ahadi za waombolezaji msibani siyo za kuaminika.
Wabongo hupenda kujikosha tu kwenye kadamnasi.
Uonevu wa kutisha. Siku hizi siyo Mungu tena anapanga vifo, ni Samia na Haji Omary Kheri na Janjaweed wake, na polisi wasio na uweledi kwenye kazi zao (Wanachojua na kufanya ni kukamata, kupiga watu, kutesa, kubaka, kulawiti, kuua na kuficha maiti)Nyumba 4 kwenye compound moja huko Dodoma Mali ya mwendazake MC Pilipili zimetia fora kwa nakshi na mazingira zilipo (Swaswa). Kazi na utu
Mwamba hakuwahi kuwa na kiwanja wala nyumba hapo Dodoma wala Dar. Ni masikitiko kwa kweli. Sijui ilikuaje yule mhaya akakubali aibu hii. Angeoa mchaga lazima angekua kashajenga. Wakina Manka hawanaga mbambambaNyumba 4 kwenye compound moja huko Dodoma Mali ya mwendazake MC Pilipili zimetia fora kwa nakshi na mazingira zilipo (Swaswa). Kazi na utu
Hapo mwisho Amemalizia vizuri" Kazi na utu"
Mshahara wa fisadi na chawa ni mautiNyumba 4 kwenye compound moja huko Dodoma Mali ya mwendazake MC Pilipili zimetia fora kwa nakshi na mazingira zilipo (Swaswa). Kazi na utu