Nyumba yangu inapigwa mnada na NMB

Degelingi_One

Member
Nov 17, 2018
41
125
Habari wakuu humu ndani.

Mimi ni mfanyakazi wa serikali nipo Dodoma kikazi. Nina nyumba yangu mkoani Iringa.

Baba alishawahi kuchukulia mkopo katika bank ya NMB. Leo wakati natoka kazini nimepigiwa simu na mpangaji wangu kuwa nmb wamefika nyumbani na kuchora tangazo "Nyumba inauzwa".

Jamaani wataalamu wa mambo haya naomba ushauri nifanyaje?

Natanguliza shukrani
 

vvm

JF-Expert Member
Jul 18, 2014
3,943
2,000
Mwambie baba alipe deni la mkopo, lakini wewe kwanini umruhusu achukulie mkopo nyumba yako?
 

libeva

JF-Expert Member
Mar 25, 2015
3,308
2,000
NyitalaNB,
Dawa ya deni ni kulipa kwa nn hukukopa kutumia mshahara wako ukampa baba ako fedha mkadaiana wenyewe?kumbuka fedha haina undugu dingi kashindwa rejesho maumivu unayapata wewe
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
30,493
2,000
Dawa ya deni ni kulipa kwa nn hukukopa kutumia mshahara wako ukampa baba ako fedha mkadaiana wenyewe?kumbuka fedha haina undugu dingi kashindwa rejesho maumivu unayapata wewe
Hivi mkuu nikikopa kwa kutumia mshahara wangu kisha nikaacha kazi ghafla huwa inakuaje?
 

Degelingi_One

Member
Nov 17, 2018
41
125
Nenda mahakamani chukua zuio la mahakamani. Wakati kesi inaunguruma na nyie mnapambana kulipa deni. Yaani zuio la mahakama ni kwa ajili ya ku buy time tuu wakati mnajipanga kulipa
It's almost about 7M. Kwa haraka haraka niliwaza kuwauzia CRDB hili Deni ili nianze kukatwa kwenye mshara wangu. Nawaza kufanya hivi coz mshua Mambo Ni mabaya mno kwake
 

mnyalukoloh

Member
Jun 8, 2015
74
95
hilo
Mie nmb walitangaza nyumba access bank wakatangaza magari ila nikasolve kwa zuio la mahakama na leo nipo huru nimelipa kote na nimepumzika mikopo kwa miaka mitatu sasa. Na sina mpango wa kukopa mpaka mambo yakae vzr
ulitoa zuio kwa kutumia sababu zipi?
 

Kiatu1

JF-Expert Member
Nov 30, 2018
311
500
It's almost about 7M. Kwa haraka haraka niliwaza kuwauzia CRDB hili Deni ili nianze kukatwa kwenye mshara wangu. Nawaza kufanya hivi coz mshua Mambo Ni mabaya mno kwake
Kumbe una solution tayari, fanya huu uamuzi umalizie deni la watu. Au nenda NMB Uhamishe deni kwako.

Mahakamani utaenda kwa grounds zipi kama mkopo ni halali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom