Nyumba ya ndoto zangu(my dream house)

Nyumba ya ndoto zangu(my dream house)

Hamna mkuu nilikua na test mitambo tuu, Kwan weee ni huyo muhusika? Uliniuliza mtazamo wangu ndo nikatoa observations zangu which si uhalisia
Observations must be clear and genuine.. LA sivyo zinaweza kugeuka uzushi wa tuhuma bila ithibati
 
Ila hiyo design mmmh! mbona huo ni mtindo uliowahi kuwepo enzi hizo na ukapitwa na wakati. Sasa ww unataka kurudi huko tena?? Tahadhari: Vijana wako wanaweza kusema "dingi sasa anazingua - ona eti nayo hiyo anasema ndo nyumba inayoendana na wakati"
Hakuna kipya duniani fasheni ni zilezile bali zinaenda na kurudi.. Save this post!
Nani angeweza kuamini Leo hii organic foods ndio ghali ulaya huku junk foods za wazungu ndio usasa Africa?
 
Hakuna kipya duniani fasheni ni zilezile bali zinaenda na kurudi.. Save this post!
Nani angeweza kuamini Leo hii organic foods ndio ghali ulaya huku junk foods za wazungu ndio usasa Africa?
Ama kweli hapo umenena! -nakubaliana na wewe 100%. Hata huku Africa wale elite wajanja wameshastukia mavyakula ya viwandani. Wanajiuliza mbona siku hizi sukari, presha, figo, moyo kutanuka na kwenda mbio, pingili kupishana n.k. UTI vimekuwa ndo wimbo......?.... :KEKBye:
 
Aaah hapo hutoboi bila kurudi kilingeni mzee
Hahahaha
9a6b01c4-dbf8-4b92-8460-ca6951f1d4b6.jpeg
 
Hii sijaelewa...hebu tupe maelezo ya hii
Imani za Kishirikina..!madai kwamba kamba zinazotumika kushushia jeneza kaburini zina "dili" kubwa upande wa pili (ikimaanisha kwenye uchawi au ushirikina), na kwamba ndugu wanapaswa kuwa macho ili zisichukuliwe.

Huo ni Uenezi wa Hofu tuu..Hizi ni propaganda na uvumi unaoenezwa kwenye mitandao ya kijamii ili kutengeneza taharuki, woga, na kujenga mijadala (engagement) kwenye kurasa za watu. Hakuna thibitisho lolote la kisayansi au kiuhalisia kuhusu madai hayo.
 
Natamani nyumba ya ndoto zangu iwe ni mchanganyiko kamili wa teknolojia ya kisasa na utulivu wa mazingira ya asili.

Ninaamini kuwa mazingira bora na safi kama haya yanachangia kwa kiasi kikubwa afya njema ya mwili na akili, pamoja na kuleta furaha ya kweli maishani.
Ni lengo langu kuu kufanya kazi kwa bidii na kwa maarifa ili siku moja nigeuze maono haya kuwa ukweli unaoshikika.View attachment 3614793
Location YA NYUMBA NI murua kabisa YAANI utadhani IKO paradiso, ILA archicture YAKE NDIYO umeniangusha KABISA, KWENYE achtecture unastshili KUPIGWA faini KUBWA sana

You would better rephrase your tittle to LOCATION YA NYUMBA YA.......
 
Location YA NYUMBA NI murua kabisa YAANI utadhani IKO paradiso, ILA archicture YAKE NDIYO umeniangusha KABISA, KWENYE achtecture unastshili KUPIGWA faini KUBWA sana

You would better rephrase your tittle to LOCATION YA NYUMBA YA.......
KWENYE achtecture unastshili KUPIGWA faini KUBWA sana😀 nimefanyaje😂
 
Back
Top Bottom