Mid30s pamoja na kustaafu uganga? Tena wa kienyeji?Bado sana ndio kwanza jua la utosi😀
Hapo inabidi umpe fundi afanye design ya ndani. Uende lushoto ukaifyatue 😁Nimeikubali sana hiyo kitu huwezi amini😁 nimekosa kabisa mbadalaView attachment 3614914
Yes, kabisa aisee...wamakonde kama unapenda ngono utawafaidi. Kama una uchovu bora uwaache tuHaya legend kula pensheni lavishingly, usisahau pisi za kimakonde, zinajua kutreat wazee sana.
Anyways all da best mkubwa
December nitakualika.. Ila baridi lake si la kitotoHapo inabidi umpe fundi afanye design ya ndani. Uende lushoto ukaifyatue 😁
Au kama haka, sema design yake sio ya ya kuwaangalia majirani kwa chini
View attachment 3614917
Kuhusu baridi usijali, nimekaa nyanda za juu kusini baridi inadrop hadi tanoDecember nitakualika.. Ila baridi lake si la kitotoView attachment 3614922
Mandhari ya nje almost perfect.. Lakini ndani usasa ulikuwa mwingi na mifumo ya ulinzi mpaka ikapoteza uasili na kuwa Kama gereza dogo la gharamaKuhusu baridi usijali, nimekaa nyanda za juu kusini baridi inadrop hadi tano
Unaikumbuka hii nyumba ya Mzee Mengi
View attachment 3614924View attachment 3614925
Sema hii nyumba inabidi umeme kila saa usikatike, maana huko ndani hata iwe mchana lazima itakuwa giza tu.Natamani nyumba ya ndoto zangu iwe ni mchanganyiko kamili wa teknolojia ya kisasa na utulivu wa mazingira ya asili.
Ninaamini kuwa mazingira bora na safi kama haya yanachangia kwa kiasi kikubwa afya njema ya mwili na akili, pamoja na kuleta furaha ya kweli maishani.
Ni lengo langu kuu kufanya kazi kwa bidii na kwa maarifa ili siku moja nigeuze maono haya kuwa ukweli unaoshikika.View attachment 3614793
😀 madirisha yanafunguka.. Hako kadogo ni kwa matumizi ya ziada😁Sema hii nyumba inabidi umeme kila saa usikatike, maana huko ndani hata iwe mchana lazima itakuwa giza tu.
Na Hicho kijumba kidogo ni kwa ajili ya matunguli au?? 🤔 🤔