Nyumba ya Mengi Yaungua...


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Habari ambazo zinaingia sasa hivi ni kuwa nyumba ya mmojawapo wa wafanyabiashara wakubwa nchini imepata madhara ya moto usiku wa kuamkia leo... moto huo umeteketeza vyumba viwili.. kikiwemo alichokuwa amelala mfanyabiashara huyo.. Taarifa zaidi baada ya muda kidogo.. Polisi wanaendelea na uchunguzi kujua chanzo cha moto huo!!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hii sasa ni habari mchanganyiko ! nilidhani upo hapa muda mwingi kuelewa not to put this in politics yakhe !

Hata hivyo asante kwa hiyo breaking nyuz !
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Hapo ndo watu tunakuamini kaka,
na ile article yako ya jana TanzaniaDaima naona hao jamaa kweli umewashika pabaya...ila ukweli ndo umeshausema ingawa wengi wetu wanawaona hao jamaa kama vile wadogo zake Mungu hivyo hawawezi kuchambuliwa ilhali wao ni washirika wakubwa wa mafisadi...kaka Mungu akuzidishie zaidi na zaidi...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
hii sasa ni habari mchanganyiko ! nilidhani upo hapa muda mwingi kuelewa not to put this in politics yakhe !

Hata hivyo asante kwa hiyo breaking nyuz !
kada hii habari has so many political implications than tunavyoweza kufikiri. Ingawa hadi hivi sasa hakuna anayehisi hujuma lakini kama unavyojua waswahili wenzetu... nothing happens by accident.. Ile yeye na familia wote ni wazima.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
hii sasa ni habari mchanganyiko ! nilidhani upo hapa muda mwingi kuelewa not to put this in politics yakhe !

Hata hivyo asante kwa hiyo breaking nyuz !
sema wewe nikisema mie nitaambiwa naharibu threads lakini hii nayo inahusiana vipi na siasa?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hapo brazameni hata sijui mkuu lakini hapa ni sawa sawa na kipindi kileee tukiwa tunacheza ule mpira wa BORA LIENDE, longi kichizi shuleni Tanga, yaani ukibutua tu wee usijali wapi unaelekea wee ufuate tu ndio hapa !
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,134
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,134 280
Nyumba ya tajiri yateketea kwa moto


Na Christina Gauluhanga, Polisi

MOTO mkubwa umezuka ghafla katika nyumba inayomilikiwa na Reginald Mengi (62), ambaye ni Mwenyekiti wa Kampuni za IPP na kuteketeza mali yote iliyokuwemo ndani.

Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Kanda Maalum Dar es Salaam, Pius Sheka amesema kuwa tukio hilo limetokea jana saa 5 usiku, Kinondoni Hananasif.

Amesema nyumba hiyo ya ghorofa ina vyumba sita ambapo viwili vilivyokuwa ghorofani viliteketea vyote na mali iliyokuwemo ndani.

Chanzo cha moto huo inadaiwa kuwa ni hitilafu ya umeme iliyoanzia chumba kikuu (Master bedroom) kwenye kiyoyozi.

Moto huo ulizimwa na Kikosi cha Zimamoto cha Jiji kwa kushirikiana na wananchi na thamani ya mali iliyoteketea bado haijafahamika.

Nao, watoto wawili wamekufa na wengine wawili wamejeruhiwa baada ya moto kuzuka ghafla chumbani kwao wakiwa wamelala Manzese Midizini.

Kamanda Sheka amesema tukio hilo limetokea leo alfajiri saa 7 usiku, Manzese Midizini.

Amesema nyumba hiyo ina vyumba tisa ambavyo vinakaliwa na wapangaji ambapo chumba cha mpangaji Getrude Mwiru (40), kiliteketea chote na kusababisha vifo cha watoto hao wa ndugu yake waliokuja jijini wakitokea Dodoma kusalimia.

Amewataja watoto hao kuwa ni Allex Mtenda (7) na mwingine Baraka. Waliojeruhiwa ni Getrude na Farida Brigthon (22).

Majeruhi wamelazwa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) na maiti wamehifadhiwa chumba cha maiti ya Hospitali ya Mwananyamala.

Katika tukio lingine, mtoto Samiha Mohamed (2), mkazi wa Mwananyamala kwa Manjunju amekufa baada ya kushika mlango wa chuma katika kibanda cha biashara kilichopo nje ya nyumba yao.

Kamanda Sheka amesema kuwa tukio hilo limetokea jana saa 1 asubuhi, Mwananyamala.

Amesema mtoto huyo alifikwa na mauti hayo baada ya kushika mlango wa chuma uliokuwa na hitilafu ya umeme katika kibanda cha biashara cha Shaban Hozza.

Maiti wamehifadhiwa chumba cha maiti Hospitali ya Mwananhyamala na polisi wanaendelea na uchunguzi zaidi wa tukio hilo.

Naye, mwanaume mmoja ambaye hakuweza kufahamika mara moja jina wala makazi yake anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 25 na 30 amekufa baada ya kugongwa na gari wakati akivuka barabara ya Bagamoyo.

Kamanda Sheka amesema kuwa tukio hilo limetokea jana saa 1 asubuhi, Basihaya.

Marehemu alikuwa amevaa shati la maua maua na suruali nyeusi.

Maiti imehifadhiwa chumba cha maiti hospitali ya Mwananyamala.

finito...


Naona ni bahati mbaya tu imetokea ajali hii.
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
kada hii habari has so many political implications than tunavyoweza kufikiri. Ingawa hadi hivi sasa hakuna anayehisi hujuma lakini kama unavyojua waswahili wenzetu... nothing happens by accident.. Ile yeye na familia wote ni wazima.
Mwanakijiji,

unadhani kuungua kwa nyumba ya Mengi kuna mkono wa mtu?

hii nchi nimeanza kuiogopa sasa. siasa imekuwa kila sehemu!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
nimezungumza na mtu wa karibu na hawahisi ni hujuma ni ajali tu.. ila mitaani itakuwa ni maneno. Hiyo habari ya majira haiko sahihi sana.. siyo nyumba yote imeungua.. at least from what I hear ila vyumba viwili ndiyo vimeungua kikiwemo alichokuwa amelala Mengi...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Lazima Manji amehusika na kuungua kwa hiyo nyumba. Afikishwe mahakamani
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
sidhani bwana.. Manji alikuwa na matatizo yake na Yanga..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Lakini Manji si ana beef na Mengi...?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,482
Likes
117,396
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,482 117,396 280
Huu ni mkono wa mtu! Tusubiri tusikie, maana THIS DAY linamilikiwa na Mengi na limekuwa mstari wa mbele katika kuandika maovu ya awamu ya tatu na ya nne. Kabla hatujafikia conclusion tuwe na subira.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Tusubiri tu... itakuwa hatari kama kuna mtu anaweza kwenda hadi chumbani kwa Mengi na kuleta tatizo..!!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kada hii habari has so many political implications than tunavyoweza kufikiri. Ingawa hadi hivi sasa hakuna anayehisi hujuma lakini kama unavyojua waswahili wenzetu... nothing happens by accident.. Ile yeye na familia wote ni wazima.
Mwanakajiji, dont make me believe what you just said ! Nadhani kuna threads ambazo zina political contents nyingi tu na huwekwa kwenye recycle bin, lakini hii ahhh !

Kama kweli watu tukijizoesha kupindisha sheria basi tusilalamike wao wanaopindisha sheria serikalini maana mambo huanza hivi hivi kuanzia katabia kadogo hadi kanakuwa habit ya mtu !

Lakini ndio viongozi wetu wa kesho nyie hivyo endelezeni ..............
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Mwanakijiji,

unadhani kuungua kwa nyumba ya Mengi kuna mkono wa mtu?

hii nchi nimeanza kuiogopa sasa. siasa imekuwa kila sehemu!
wee acha tu, si unasikia watu wanasema manji amehusika na kuungua kwa nyumba, jamani inasikitisha watu wanamsahau Mungu wao, akisemwa Manji basi ujue nasikia udi na uvumba ccm kuwa involved, tusubiri tuone !

siasa siku hizi ipo kila sehemu babu, na tena kila mtu mwanasiasa ! na saa nyingine tunajifanya tunajua zaidi ya watu waliokuwepo madarakani, how bad is that !
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Lakini Manji si ana beef na Mengi...?
Kaka Nyani Taratibu Mkuu!,Maneno yako yananifanya nisisimke.Tungoje kwanza!!!, speculation sio nzuri!.Kauli yako hapa inaweza kuchukuliwa kuwa ni ukweli kwamba Manji kachoma nyumba ya Mengi!.Si unajua tena, Jambo imekuwa kama "Gazeti la Asubuhi" huko nyumbani.We unaandika mambo hayo upo PeachTree lakini yule wa Masaki anaona kauli yako ndio ukweli wa mambo!!
 
M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
520
Likes
1
Points
0
M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
520 1 0
Tusubiri tu... itakuwa hatari kama kuna mtu anaweza kwenda hadi chumbani kwa Mengi na kuleta tatizo..!!
Heee,

hata mimi nimeanza kuogopa sasa. Kumbe chumba cha kulala cha Mengi kimewaka moto?

Kazi kweli, Hii inaweza kabisa isiwe accident. Juzi iliandika makala hapa kuwa Mengi ndiye anafadhili upinzani ili agombee urais mwaka 2010. leo hii habari kuwa chumba chake cha kulala kimewaka moto wakati yeye akiwa ndani?

mungu wangu weeeeeeee
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
huu ni UDAKU GRADE "A" ready for shipment to Europe ! Kumbukeni hii habari inapikwa na wapishi hapa JF hivyo mtasikia mengi tu kuhusiana na wanayopika !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
sasa na hao watoto waliokufa mdizini manzese wametegewa nao au ? kumbe moto wa kwa mengi umeanzia master bedrom kwake, kwenye kyoyozi nae akiwa ndani (sijui?) lakini hapa kuna wataalamu ukidhani walikuwepo mle ndani watatuambia zaidi hapo ndipo habari hii itakuwa UMBEA HIGH QUALITY 5 Star !
 

Forum statistics

Threads 1,237,125
Members 475,408
Posts 29,279,120