Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,958
- 183,572
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ntaenda kupandikiza kama bashite
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ntaenda kupandikiza kama bashite
Nadhan tembo wanajengaga hzi nyumbaHuu mtindo wa mgongo wa tembo kwenye nyumba zetu tuliutoa wapi mbona sijawahi kuona kwa wazungu
noma sana mkuuKuna wahandisi wabobezi sana
Inawezekana huenda tunapisha kwa vikumbo..hhhhhhLeo nimeamini kuwa kuna watu tupo mtaa mmoja na hatufahamiani.... Hahahah... Haya bhana. Ngoja mimi niingie mengwe hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]