Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Karibu tena mkuu. Utashangaa na roho yako na utaburudika vya kutoshaNilipita huko mwishoni mwa 80s. Siku 2 toka Moshi mpk Tarakea.
Karibu tena mkuu. Utashangaa na roho yako na utaburudika vya kutoshaNilipita huko mwishoni mwa 80s. Siku 2 toka Moshi mpk Tarakea.
Mkuu Asprin hahah... Ipi kwa pale mamsera???? [emoji23][emoji23][emoji23] Embu njoo hapa kwa masawira tupige vituHiyo ya 4 imefanana na ile yangu ya Mamsera
Leo nimeamini kuwa kuna watu tupo mtaa mmoja na hatufahamiani.... Hahahah... Haya bhana. Ngoja mimi niingie mengwe hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mamsera sehemu gani hapa rombo niipige picha
Nipo hapa kanisa la pd Pius. Mbele kidogo Kuna workshop ya kkkt nipo hapa. KaribuLeo nimeamini kuwa kuna watu tupo mtaa mmoja na hatufahamiani.... Hahahah... Haya bhana. Ngoja mimi niingie mengwe hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mmmh??? Mkuu nawaza hapa hiyo workshop maana mimi niko Chuoni hapa...Nipo hapa kanisa la pd Pius. Mbele kidogo Kuna workshop ya kkkt nipo hapa. Karibu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hiyo ya 4 imefanana na ile yangu ya Mamsera
Mbutaaa... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dah asee jamaa umenisisimua balaa. Natamani nipae nitue hapo fastaaa... kyalema!
Nyie watu mbona wote mitaa hiyo hiyo niliyopo [emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23] kwa mara ya kwanza JF nimeshuhudia majirani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sio mema?
Ungeweka na maelezo kidogo bila Shaka umetoa BBC ni nyumba zinazo badilika kulingana na hali ya hewa.
Huu mtindo wa mgongo wa tembo kwenye nyumba zetu tuliutoa wapi mbona sijawahi kuona kwa wazungu?
Haahaha Mkuu mimi ni mtu mwema sana siwezi kufanya hivyoooNitakuaminije kama hutanifanyia ukora
Uje ule maisha kama K Lynn...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sio mema?
Tatizo babu uwezo wa kunipa mapacha huna[emoji134][emoji134][emoji134]Uje ule maisha kama K Lynn...
Ntaenda kupandikiza kama bashiteTatizo babu uwezo wa kunipa mapacha huna[emoji134][emoji134][emoji134]