Nyuki watawanyisha mazishi Moshi Vijijini,

mnyinda

JF-Expert Member
Sep 25, 2012
277
0
Nyuki wametawanisha masishi baada ya waombolesaji waliokuwa katika ibada ya masishi kuanza kung'atwa na nyuki
nyuki hao wameleta madhara makubwa kiasi ambacho baadhi ya watu wamekimbizwa Kibosho hospital.

Pamoja na madhara mengine vyakula vyote vilivyokuwa vimeandaliwa vimeachwa baada ya watu kukimbia.
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,025
2,000
Tunashukuru kwa taarifa,ila rudi darasani ukajifunze kiswahili upya.!
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,654
2,000
mkuu hii ni hatari kwenye "zwa"wanaweka "swa" kwenye "zi" wanaweka "si" huko inaonekana walimu wageni wanakazi ngumu sana.
Ndio kazi ya Uandishi wa Habari za jamii Forum tunatumia simu za viganjani hata nyuki akikuuma unawahi mradi habari ifike na kueleweka
Itabidi tuwena Proof Editor maana wengine mpaka kuingia Internet cafe tumeacha na simu zetu za Mchina herufi mpaka miwani hazina kitufe cha Proofreading au Grammer
Namshukuru mleta Mada Ujumbe umefika wewe komalia sasa na picha watu waamini
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,564
2,000
Nyuki wametawanisha masishi baada ya waombolesaji waliokuwa katika ibada ya masishi kuanza kung'atwa na nyuki
nyuki hao wameleta madha makubwa kiasi ambacho baadhi ya watu wamekimbiswa kibosho hospital

pamoja na madhara mengine vyakulavyote vilivyokuwa vimeandaliwa vimeachwa baada ya watu kukimbia,

LOL..., aisee baba angu CHUWA, rudi darasani kajifunze kiswahili kwanza!
Hata mbeKe ya MASISHI hukuweza kuonja..??!
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Masishi ni kitu gani jamani. Eti naye huyu mtoa hoja ni mtanzania asiyejua hata lugha yake ya taifa! Kalagabaho mie simo!
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Poleni sana meku, haienyi ndao.
Ina maana hata pombe iliyokuwa imeandaliwa ikaachwa? Masichi hayakuwa na baraka.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
babu na wewe siku hizi mgomvi! Mbona kina snowhite na FP wanasemaga ntu na unamezea?
Mwanangu King'asti usikonde. Hao akina Snowhite na FP hawajatua kwenye darubini yangu. Wakitua nawasha bila kujali ni Snow Black au PF 3. Hivyo usiwe na shaka. Nadhani wamesikia na watajirekebisha kabla sijawashukia kama mwewe na vifaranga.
 

andate

JF-Expert Member
Jun 9, 2011
2,655
2,000
Nyuki wametawanisha masishi baada ya waombolesaji waliokuwa katika ibada ya masishi kuanza kung'atwa na nyuki
nyuki hao wameleta madha makubwa kiasi ambacho baadhi ya watu wamekimbiswa kibosho hospital

pamoja na madhara mengine vyakulavyote vilivyokuwa vimeandaliwa vimeachwa baada ya watu kukimbia,

Umejaribu kuiga lafudhi yetu lakini bado umekosea, haswa humo kwenye red.
 

Rejao

JF-Expert Member
May 4, 2010
9,237
2,000
Nyuki wametawanisha masishi baada ya waombolesaji waliokuwa katika ibada ya masishi kuanza kung'atwa na nyuki
nyuki hao wameleta madha makubwa kiasi ambacho baadhi ya watu wamekimbiswa kibosho hospital

pamoja na madhara mengine vyakulavyote vilivyokuwa vimeandaliwa vimeachwa baada ya watu kukimbia,
Sasa mnyinda, hujaema hiyo maiti kama ilisikwa au iliachwa kwenye jenesa mpaka lini. Hebu malisia habari baba angu.kiruu
 
Last edited by a moderator:

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
670
475
Mnyinda usijali kama hiki hiswahili ndio unatumia kubembeleza wateja na wananunua vitu dukani hamna shida ila meku watoto wakasome mbali na nyumbani ili wasiige.Meku inawezekana mbege ilikuwa tamu tamu sana ndio ikavuta nyuki.
 

bluetooth

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
4,300
2,000
hiyo mbege iliyotishwa ilikuwa haijakatika .... hao nyuki walifuata kifuo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom