Nyota ya Dr Nyambura Moremi itang'aa Kimataifa

Nyota ya Dr Nyambura Moremi itang'aa Kimataifa

Mkulu anasema tulipoona kila wakipima ni positive positive positive positive....tukaamua tufanye yetu

Yaani kwa kifupi yeye haamini kama kuna watu wako positive kwa kiwango hicho.

Anatamani iwe kama anavyotaka yeye. Yaani wakipima wakute negative negative negative negative negative negative. Anakwambia hii ni vita ya kiuchumi.

Hapa unajiuliza, hii vita imeulenga uchumi upi wa Tanzania ambao ni tishio kwa dunia?? Uko wapi? Tuna compete na nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kenya tu apo wako next level far away from us ila wame elewa somo la Covid na wanaonyesha jitihada madhubuti njoo uku kwa Msukuma sasa..[emoji119]
 
Wala hawangaika kupima sampuli
Si unaona mzee baba alisema hata huyu katibu mkuu mpya baada ya kuteuliwa tu majibu ya positive yamepungua sana na ana mpongeza sana kwa hilo.

Sasa jiulize huyo katibu mkuu mpya alifanya miujiza gani ya kufanya(+) zipungue.

So hata boss mpya atakaye teuliwa hapo atakuja kufanya ile kitu inaitwa TUNATEKELEZA.
 
Kenya tu apo wako next level far away from us ila wame elewa somo la Covid na wanaonyesha jitihada madhubuti njoo uku kwa Msukuma sasa..[emoji119]
Tatizo la mtukufu ni kumiliki washauri wabaya mfano kutegemea ushauri wa Naibu Rais Daud Bashite huku Daud Bashite yeye akiwategemea Le mutuz kubwa jinga na cyprian Musiba kunako ushauri mkubwa, kwa mfumo huu wa ushauri usitegemee kubadilika
 
Si unaona mzee baba alisema hata huyu katibu mkuu mpya baada ya kuteuliwa tu majibu ya positive yamepungua sana na ana mpongeza sana kwa hilo.

Sasa jiulize huyo katibu mkuu mpya alifanya miujiza gani ya kufanya(+) zipungue.

So hata boss mpya atakaye teuliwa hapo atakuja kufanya ile kitu inaitwa TUNATEKELEZA.
Wataandika negative kwa wagonjwa ili kumfurahisha aone kuwa idadi kubwa wanapona ingawa wanaopona huambukizwa tena pindi wakiacha kuzingatia tahadhari zote
 
Wamesha rahisishiwa mambo,ni mwendo wa kutoa majibu yenye negative,negative,negative....
Wagonjwa wengi wenye corona wataandikiwa Negative ili kumfurahisha mtukufu , sasa maabara zinaenda kufanya kazi kwa mujibu wa zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM Taifa
 
Si unaona mzee baba alisema hata huyu katibu mkuu mpya baada ya kuteuliwa tu majibu ya positive yamepungua sana na ana mpongeza sana kwa hilo.

Sasa jiulize huyo katibu mkuu mpya alifanya miujiza gani ya kufanya(+) zipungue.

So hata boss mpya atakaye teuliwa hapo atakuja kufanya ile kitu inaitwa TUNATEKELEZA.
Kiukweli kama taifa tumekwama.
Zaid kanishangaza pale aliposema mwigulu nakuteua ukapambane na corona.

Sasa sijaelewa waziri wa katiba na sheria na corona wapi na wapi?
 
Kiukweli kama taifa tumekwama.
Zaid kanishangaza pale aliposema mwigulu nakuteua ukapambane na corona.

Sasa sijaelewa waziri wa katiba na sheria na corona wapi na wapi?
Hicho ni kioja mojawapo kwa Lugha ingine mwigulu atakuwa kaambiwe awe anaingilia wizara ya afya kienyeji ni aina ya Uongozi shakala bagala
 
Aisee nimetest insta kusearch nyambura sijampata ila wenye haya majina wengi ni wazuri sanaa mashalaaaah!!! [emoji23]
Golikipa yupo? Naniliu za kuleta mzuka kaziacha Nyantare
 
Nyambura wengi ni Wakenya
Nyambura Moremi ni majina ya Wilaya ya Serengeti Hasa kabila la Wanata, waissenye, waikoma au wangoreme tofauti na hapo ni jina la kurudia shule.
Ila what's matter Mungu amsimamie kipindi hiki kigumu kwake, ila kama alitenda haki asidhurike akawe jiwe walilolikataa waashi liwe jiwe la msingi Like pro. Muhongo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo lake kuu ni kuwa mkweli na kukataa kuchakachua vipimo vya corona

Mkuu Kuna siku ukinyamza utaonekana mwanadamu. Ninahisi Ni Roboti. Lazima useme.

Umenawa mikono kwa maji na sabuni. Una Sanitizer. Ubongo wako una Shida kubwa.

Nyambura Ni msomi na hajafukuzwa kazi. Ni simple logic tu. Uchunguzi unafanyika so inabidi Akae kando. Hajalalamika na wala hana Shida na ujinga wa kisiasa. Amesoma huku Deutschland na hiyo tu inasema mengi kuhusu Elimu na uwezo Wake. Msimwingize uanachama wa kisiasa. Mtu unawaza eti afiche vipimo for what. You have a very straight forward president. He talks the talk. Sio kurembaremba.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Kuna siku ukinyamza utaonekana mwanadamu. Ninahisi Ni Roboti. Lazima useme.

Umenawa mikono kwa maji na sabuni. Una Sanitizer. Ubongo wako una Shida kubwa.

Nyambura Ni msomi na hajafukuzwa kazi. Ni simple logic tu. Uchunguzi unafanyika so inabidi Akae kando. Hajalalamika na wala hana Shida na ujinga wa kisiasa. Amesoma huku Deutschland na hiyo tu inasema mengi kuhusu Elimu na uwezo Wake. Msimwingize uanachama wa kisiasa. Mtu unawaza eti afiche vipimo for what. You have a very straight forward president. He talks the talk. Sio kurembaremba.


Sent using Jamii Forums mobile app
nimekudharau baada ya kumsifia jiwe hapo mwisho , na upuuzi wote ulioandika nausigina kwa kandambili ya chooni
 
Unaweza kuta chanzo cha ugomvi na mkuru ni kitu cha kipumbavu tuu wala hakihusiani na corona wala kazi ya huyu director.

Mtoto mzuri kama huyu ni tatizo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom