Nyiti, Mawalla, Sambeke... Just coincidence?

Nyiti, Mawalla, Sambeke... Just coincidence?

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Posts
11,866
Reaction score
4,264
Kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo Nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na Sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu M4C ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?
 
speculations always will eventual tell us the truth!
 
Kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo Nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na Sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu M4C ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?


Bob Sambeke kapata ajali ya ndege_labda uniambie wameitungua,..ila Mawalla hata mimi ninaamini kuna mkono wa mtu.
 
[/COLOR]

Bob Sambeke kapata ajali ya ndege_labda uniambie wameitungua,..ila Mawalla hata mimi ninaamini kuna mkono wa mtu.

Intelijensia achana nayo. Hatujajua kwa ufasaha hiyo ajali ya ndege ilikuwaje. Tunasikia tu iligonga mti. Kabla ya kugonga mti hali ilikuwaje?
 
Ni kweli watoweka iliyopo ni kuangalia mbele nyuma mwiko! Ewe binadam kwa bila(Mawala,Sambeke,nk M4c haitaendelea kuwepo? M4c ni zaidi ya hao! Na achani kulalamika kama watu waliopoteza matumaini!
 
Mkuu, binadamu hufa. Labda kwa sababu hawa wana majina yao ndio maana ni rahisi ku-note mauti yao (labda publicity issues). Huku mitaani, hujaona watu wanavyofikwa na umauti?
 
kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu m4c ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?
na yule buguma wa bel mont hotel
 
Arusha kuna nini? Mbona 'mafogo' wanapukutika katika mazingira ambayo yanazusha maswali mengi?
 
Kullu nafsin dhaaiqatul maut-Kila Nafsi itaonja Umauti, Poleni wafiwa, poleni chadema ( kama kweli walikuwa wafadhili wenu kama alivydai mleta uzi).
 
Usalama wa Taifa wanapambana na kustawi kwa Chadema, alafu wajanja wanapakia Twiga aipot wanakula kona
 
Raia Fulani nakwaambia kabla ya mwaka 2015 ya uchaguzi tutaona mengi kama si kusikia mengi!


Kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo Nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na Sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu M4C ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?
 
Last edited by a moderator:
Kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo Nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na Sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu M4C ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?
ama kweli wasi wasi ndio akili..
cc@matola
 
Kweli inawezekana hivi vifo ni vya kawaida? Tunaopenda kutafakari kidogo tunaona kuwa si rahisi kuamini hivi hivi tu. Sijamfahamu huyo Nyiti kwa uzuri ila nadhani ni milionea fulani. Mawalla na Sambeke walikuwa mabilionea, na hawa kwa kiasi kikubwa walikuwa mstari wa mbele kuunga mkono upinzani nchini. Kuna tetesi kuwa tangu M4C ianze baadhi ya hawa wadau wamekuwa mchango mkubwa sana kwa kukua kwa vuguvugu hili. Kwa nini hizi roho zipotee bure na kwa urahisi hivi?
Mkuu unatafuta wa kumlaumu kwa makosa ya mtu binafsi au mapenzi ya Mungu.

Tusiwe wapiga ramli, tafuta sababu za watu hao kuondoka, na katika muda huo na mimi nimepoteza rafiki mmoja , mama mdogo, bosi wangu na hata vile vile aliyekuwa mfanyakazi mwenzangu.

Sijui kuna mkono wa mtu?
 
Mkuu unatafuta wa kumlaumu kwa makosa ya mtu binafsi au mapenzi ya Mungu.

Tusiwe wapiga ramli, tafuta sababu za watu hao kuondoka, na katika muda huo na mimi nimepoteza rafiki mmoja , mama mdogo, bosi wangu na hata vile vile aliyekuwa mfanyakazi mwenzangu.

Sijui kuna mkono wa mtu?
Those in bold are ordinary people. Those I mentioned are extra ordinary.
 
Back
Top Bottom