RUKUKU BOY
JF-Expert Member
- Sep 8, 2015
- 1,588
- 1,859
NAIKUBALI SANA HIYO NGOMAmiss independent NEYO. Dah siuchok wimbo huo kma umetoka jna kwangu. yaan c audio c video
NAIKUBALI SANA HIYO NGOMAmiss independent NEYO. Dah siuchok wimbo huo kma umetoka jna kwangu. yaan c audio c video
Azalakise hawaaa.. Ze hawaaHadija wa pepe kale ! Azalakise hawa na ngoma ya kwetu za Gato ! Zikipigwa mida ya jioni ya saa kumi hivi nikiwa beach iliyotulia huku nashushia wine yangu baridii ya Dodoma wine au hata dompo baridi kwenye bilauli ! Holly cow ! Naweza nikalia [emoji33] [emoji33] [emoji33]
.....unaistaili weweee....[emoji441] [emoji445] [emoji444]Unastaili kuabudiwa wewe...
Mi niliipenda ile" kaa nami niii usiku tenaaa"Nasikia Kuitwa"- TENZI YA ROHONI
Hata mi nakumbuka ni hidaya,Hivi ni Hadija au Hidaya..??
"Nimepoteza kipenzi changu nchini Tz"....
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji106]Mungu wangu ![emoji33] [emoji33] [emoji33] nmekosea no hidayaaaa hidaya wangu !!
....rafikiii yangu wewe ktk safari yaangu ntatembea na weweeee....Bwana u sehemu yangu, tenzi ya rohoni!
....rafikiii yangu wewe ktk safari yaangu ntatembea na weweeee....Bwana u sehemu yangu, tenzi ya rohoni!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87]Mboga mboga na matunda