hapakazit
JF-Expert Member
- Dec 8, 2015
- 839
- 665
Hii nyimbo hata mm naipenda hasa ikipigwa kwa ala za upepo tu"Nasikia Kuitwa"- TENZI YA ROHONI
Hii nyimbo hata mm naipenda hasa ikipigwa kwa ala za upepo tu"Nasikia Kuitwa"- TENZI YA ROHONI
Mungu wangu ![emoji33] [emoji33] [emoji33] nmekosea no hidayaaaa hidaya wangu !!Hivi ni Hadija au Hidaya..??
"Nimepoteza kipenzi changu nchini Tz"....
Mimi kwanza sina wimbo wa kibongo wala siwafahamu wanamziki wa Bongo. Kwanza leo itabidi ninywe ngongo kwa kifo cha Papa Wemba.Hadija wa pepe kale ! Azalakise hawa na ngoma ya kwetu za Gato ! Zikipigwa mida ya jioni ya saa kumi hivi nikiwa beach iliyotulia huku nashushia wine yangu baridii ya Dodoma wine au hata dompo baridi kwenye bilauli ! Holly cow ! Naweza nikalia [emoji33] [emoji33] [emoji33]
Majanga!Ccm mbele kwa mbele
R.city ft Adam lavina mkuuLocked away....sijui kaimba nan? Somebody Livene
Mkuu sio lazima iwe nyimbo ya malavidavi,nyimbo yoyote inayogusa roho yakoTatizo mtoa mada umeegemea kwenye malavidavi tu......Mimi nyimbo nazozikubali na zinazonipa nguvu ya kusonga ni hizi mbili
1. I have a dream by West Life
2. Coward of the country by Keny rodgers
Hahahaa.mkuu umenifurahisha sanaHadija wa pepe kale ! Azalakise hawa na ngoma ya kwetu za Gato ! Zikipigwa mida ya jioni ya saa kumi hivi nikiwa beach iliyotulia huku nashushia wine yangu baridii ya Dodoma wine au hata dompo baridi kwenye bilauli ! Holly cow ! Naweza nikalia [emoji33] [emoji33] [emoji33]