Nyie Tekaneni hapa Molde Norway XMass yangu Imeisha hivo

kyaibumba

JF-Expert Member
Sep 8, 2017
646
1,000
Harudi mtu Bongo nimeteseka sana aisee

FB_IMG_1577360822843.jpg
FB_IMG_1577360818930.jpg
FB_IMG_1577360761739.jpg
 

Machudaa

Senior Member
Jan 22, 2018
108
250
WEWE JAMAA MUONGO SANA HUONI AIBU??? HIZO PICHA NI ZA HELSINKI FINLAND. HIYO TRENI NI HELSINKI HATA NEMBO YA HELSINKI TRANSPORT IKO HAPO HSL. PRISMA NI S HEKILANTO CHAIN INAPATIKANA FINLAND NA WAMEFUNGUA PIA ESTONIA. NASOMAGA NYUZI ZAKO ZIMEJA KUSADADIKIKA NA UWONGO. UNAPATA FAIDA GANI?

NIMEISHI NORWAY WEE JAMAA UNAKERA. UNACHUKUA PIACHA ZA WATU NA KUPOST HUMU. SHAME BE UPON YOU
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,138
2,000
Hata likizo Turks and Caicos.

Juzi mtu karudi Bongo kadakwa airport, wamemuweka mpaka picha na namba ya passport JF.

Nika i report thread.

Wakaifuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
KWANINI WALIMDAKA? Inawezekana kuna watu wanatafutwa kimya kimya? mi nilidhani mtu akitafutwa huwa kuna taarifa hata mtafutwaji anakuwa nazo kwamba anatfutwa ili ama aende mwaenyewe polisi au akamatwe ikiwa atakataa?
Au nchi yetu hii huwa ni kuviziana tu?! Hujui hili wala lile unadakwa, ikiwa hivyo inatisha mbona.
 

Machudaa

Senior Member
Jan 22, 2018
108
250
KWANINI WALIMDAKA? Inawezekana kuna watu wanatafutwa kimya kimya? mi nilidhani mtu akitafutwa huwa kuna taarifa hata mtafutwaji anakuwa nazo kwamba anatfutwa ili ama aende mwaenyewe polisi au akamatwe ikiwa atakataa?
Au nchi yetu hii huwa ni kuviziana tu?! Hujui hili wala lile unadakwa, ikiwa hivyo inatisha mbona.
Wala haitishi. Nikutii tu mamlaka halali iliyopo hakuna wa kukufuata. Ukijifanya kimbelembele na kiherehere utashukiwa kama mwewe. Mustakabari wa nchi lazima ulindwe kwa njia zozote zile.
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,138
2,000
Avatar ya mleta mada ni kama inafanana na yule jamaa aliyekamatiwa Pakistani, mtanzania aliyeshirikiana na wenzake wa kundi la al-Qaeda kulipua ubalozi wa Tanzania na Kenya, august 7,1998. Sijui kama ndiye au wanafanana.
 

kyaibumba

JF-Expert Member
Sep 8, 2017
646
1,000
WEWE JAMAA MUONGO SANA HUONI AIBU??? HIZO PICHA NI ZA HELSINKI FINLAND. HIYO TRENI NI HELSINKI HATA NEMBO YA HELSINKI TRANSPORT IKO HAPO HSL. PRISMA NI S HEKILANTO CHAIN INAPATIKANA FINLAND NA WAMEFUNGUA PIA ESTONIA. NASOMAGA NYUZI ZAKO ZIMEJA KUSADADIKIKA NA UWONGO. UNAPATA FAIDA GANI?

NIMEISHI NORWAY WEE JAMAA UNAKERA. UNACHUKUA PIACHA ZA WATU NA KUPOST HUMU. SHAME BE UPON YOU
We unaumwa kabisa yaan hata picha yangu nayo unaibishia? Watoka kigoma nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom