Nyasaland kazi ipo huko

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,514
2,000
 

pmwasyoke

JF-Expert Member
May 27, 2010
3,950
2,000
Hapana. Mwenyewe Bi Banda kaishanyoosha mikono. Ngoma ni kati ya Peter Mutharika wa DPP (kuna tuhuma tele kwamba aliiba kura) na Lazarus Chakwera wa MCP (Chama tawala cha kwanza kinachojaribu kurejea madarakani).
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,432
2,000
sasa si achie tu hicho kiti kisije kikamlalia juu akaumia zaidi,kipanya naye hakosei hahahaaaaaaaaa lol!
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,138
2,000
Hawataki kukubali matokeo hawa. Ni sawa tu na hawa wa kwetu haeakubali ni kuchakachua tu kama ilivyokuwa 2010. Matokeo yake tumeshapoteza mwelekeo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom