Tulia Kituo chako cha Kazi Dodoma

Tulia Kituo chako cha Kazi Dodoma

Terrible Teen

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2017
Posts
1,241
Reaction score
3,554
Mheshimiwa Kituo chako cha kazi ni DODOMA, kuna ofisi kubwa na Serikali ipo huko, lakini kila siku misafara uwanja wa ndege kwenda Dar na kisha pwani. Gharama hizi wanabeba wanyonge walipa kodi. Tunachoka sisi, kaa utulie upate muda wa kutafakari mambo makubwa ya kuendeleza familia.
 
Hawa wapumbavu mkuu.
Hawajui katiba.

Ndio maana anasema Katiba ni Kijitabu tu.....

Hawajui Kwamba Mamlaka Imetoka kwa Wananchi.
Hawajui kwamba wananchi Ndio Maboss wao. Ndio wenye Nchi.
Hiozo ni kodi zao

MWALIMU NYERERE ANASEMA.
OLE WAKE TANZANIA TUSIPOISAIDIA.
 
Back
Top Bottom