Nyarugusu kimewaka na kinaendelea kuwaka


D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Kuna taarifa kuwa muda huu kuna mapambano kati ya polisi na wachimbaji wadogowadogo wa dhahabu. Jamaa mmoja amekuwa mjanja na kupata licence kwenye eneo lililokuwa linachimbwa na hao small scale minors. Hilo eneo limegundulika kuwa na deposit kubwa ya dhahabu kwa takribani mwezi mmoja kwa sasa; huyo mjanja akakimbia na kupata leseni na kuwafukuza wachimbaji wadogowadogo kitendo ambacho kimepingwa kwa kitendo cha kutaka kuchoma nyumba ya huyu mwekezaji mjanja. Kazi ipo!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
magamba hao!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
Serikali legelege usikute walimpa kibari bila ata kwenda angalia kama kuna uchimbaji unaendelea au lah.
Mkumbuke hao ndio wanaowapunguzia kura!
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,817
Likes
343
Points
180
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,817 343 180
Naomba wenye kuelewa hili jambo vizuri wanieleweshe. Machimbo yote makubwa ya dhahabu Tanzania yanafanyika pale ambapo wachimbaji wadogo wadogo walikuwa wanachimba au kwenye migodi ya zamani iliyokuwa inamilikiwa na serikali. Hawa wachimbaji wadogo au serikali wanapata nini pindi wawekezaji wakubwa wanapochukua hayo machimbo?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
Naomba wenye kuelewa hili jambo vizuri wanieleweshe. Machimbo yote makubwa ya dhahabu Tanzania yanafanyika pale ambapo wachimbaji wadogo wadogo walikuwa wanachimba au kwenye migodi ya zamani iliyokuwa inamilikiwa na serikali. Hawa wachimbaji wadogo au serikali wanapata nini pindi wawekezaji wakubwa wanapochukua hayo machimbo?
hapo kwenye bold and red!!! hao wachimbaji wadogowadogo wanachopata ni kichapo cha polisi kama ilivyo huko nyarugusu....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
ndo akina magamba hao wameshanusa pesa tayari.
 

Forum statistics

Threads 1,215,003
Members 462,987
Posts 28,531,559