Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Moseley, Sep 26, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana-JF?

    Naomba msaada wa jinsi ya kuandaa CV yangu..

    Mie ni mwanafunzi wa mwaka wa mwisho Computer science, nataka kuandaa CV yangu vizuri.

    Shukrani!


    Mifano ya Barua ya Maombi, Wasifu (Resume) na Rejea (Reference):
    Kwa hisani ya HMS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. u

    usawa wa kulia JF-Expert Member

    #141
    Sep 7, 2015
    Joined: Sep 15, 2014
    Messages: 455
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    unaweza kuandika na ku saini, miandiko isifanane tu, mm nshafanyaga hvyo na kazi nkapata ni pm kwa maelezo zaidi
     
  3. Akademician

    Akademician Senior Member

    #142
    Sep 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WAKUU HIVI HII ISHU YA KUWA BARUA YA KUOMBA KAZI YABIDI IANDIKWE KWA MKONO NA SIO KUICHAPA KWA MASHINE NI SAHIHi?
     
  4. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #143
    Sep 7, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 6,441
    Likes Received: 3,912
    Trophy Points: 280
    nani kasema?
     
  5. Akademician

    Akademician Senior Member

    #144
    Sep 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KUNa JAMAA ALIKUWA ANAMWAMBIA MWENZIE,
    KWA KIGEZO KWAMBA EMPLOYERS NEED TO SEE APPLICANTS' HAND WRITINGS.
    YULE ALIYEAMBIWA IKAMBIDI AACHE KUICHAPA, AKAIANDIKA KWA MKONO.
     
  6. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #145
    Sep 7, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 6,441
    Likes Received: 3,912
    Trophy Points: 280
    mara nyingi naonaga kazi za halmashauri ndio wanataka uandike kwa mkono.
     
  7. Akademician

    Akademician Senior Member

    #146
    Sep 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vipi kuhusu kazi za kwenye makampuni?
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #147
    Sep 9, 2015
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,423
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wakuu Salam Kwenu! Hili Kwangu Limekuwa Tatizo !.....Ndio Kwanza Nataka Nianze Kuomba Kazi, Ila sehemu Nyingi Wanahitaji Uambatanisho Wa CV, Nami Sina Uzoefu Wowote!Nifanyeje?
     
  9. mweusi asili

    mweusi asili JF-Expert Member

    #148
    Sep 9, 2015
    Joined: Nov 11, 2014
    Messages: 484
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    hauna experience vp inamaana haukufanya field au dissertation yoyote mpaka unamaliza chuo maana kwa ninavyojua ndipo unapoanzia huo uzoefu
     
  10. zunya

    zunya JF-Expert Member

    #149
    Sep 10, 2015
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 881
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80
    field sio experience mkuu...
    ila namshangaa graduate huna hata experience ya kuvolunteer sehem!!???
     
  11. k

    kikulacho... Senior Member

    #150
    Sep 10, 2015
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 189
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mkuu tupe elimu hpo km field cyo experience na yy kamaliza shule mwaka huu nakupata hata volunteer cku hzi hujui kma ni ishu ?
     
  12. Erick tryphone

    Erick tryphone JF-Expert Member

    #151
    Sep 23, 2015
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 381
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kama hawajasema uandike kwa mkono au computer apo utafanya nini?
     
  13. B

    Baba Bary Member

    #152
    Sep 24, 2015
    Joined: Sep 3, 2015
    Messages: 62
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    y sio job experience wakat utaelezea task ulizofanya
     
  14. B

    Baba Bary Member

    #153
    Sep 24, 2015
    Joined: Sep 3, 2015
    Messages: 62
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nilazma uandike kwa mkono ikiwa n maombi ya kaz
     
  15. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #154
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 1,421
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja. Field ni uzoefu wa kazi mkuu, huyo anaebisha atathimini upya.
     
  16. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #155
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 1,421
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Unapojtolea kufanya kaz(volunteer) hakksha unapomalza kufanya kaz hyo unaomba japo notification inayoonesha kwamba ulivolunteer mahal hapo il kuiweka km CV
     
  17. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #156
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 1,421
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Ni vzur kuichapa kwa mashine na kuepuka makosa madogomadogo ya uchapaji.
     
  18. M

    MOI JOHN JF-Expert Member

    #157
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 1,421
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Hakikisha unapoweka wadhamini(referee) unawataarifu kwa sababu utaweka mawasiliano yao sasa wasije wakapgiwa simu wakadai hawajui lolote, watajua we mbabaishaji haupo makini.
     
  19. n

    nangapake Member

    #158
    Jan 13, 2016
    Joined: Jan 12, 2016
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi hili jina la mtende ni lako au user tu?
     
  20. L

    Leo-live Wire JF-Expert Member

    #159
    Jan 13, 2016
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 369
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    field ni pratical training,ie hands on job done ,its a tryal..,,for somehow it generates experience lakini proffesionally it is a part of career development ...zipo field pia za namna mbali mbali so ingeneral field ni practical training ndo mana tunakua na assesments,but kwa job tuna assesments pia but zenyewe hua ni yearly au summative unlike field....,
     
  21. itv

    itv JF-Expert Member

    #160
    Jan 13, 2016
    Joined: Oct 26, 2015
    Messages: 337
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Thanks in advance
     
Loading...