Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Moseley, Sep 26, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana-JF?

    Naomba msaada wa jinsi ya kuandaa CV yangu..

    Mie ni mwanafunzi wa mwaka wa mwisho Computer science, nataka kuandaa CV yangu vizuri.

    Shukrani!


    Mifano ya Barua ya Maombi, Wasifu (Resume) na Rejea (Reference):
    Kwa hisani ya HMS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Shija Erick

    Shija Erick New Member

    #121
    Jul 22, 2015
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh aisee nzuri hyo cv
     
  3. H

    HMS JF-Expert Member

    #122
    Jul 27, 2015
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 320
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana mkuu
     
  4. R Mwana

    R Mwana Member

    #123
    Aug 9, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu ni kusoma kwa kukariri yaan kucopy na kupaste
     
  5. akilimalikisuse

    akilimalikisuse Senior Member

    #124
    Aug 15, 2015
    Joined: Sep 12, 2014
    Messages: 181
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    hivi uki itwa ktk interview si ina maana...Mwajiri aliridhika na CV..kilicho baki ni kukuona wewe appearance na confidence?
    Je...ikitokea ume sailiwa dakika nyingi say saa1 na wengine dkk chache...ina maana gani? BUSARA ZENU WAKUU
     
  6. mickey.T

    mickey.T JF-Expert Member

    #125
    Aug 16, 2015
    Joined: Jun 1, 2014
    Messages: 505
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hEBU CHEKI HII HAPA KAMA NI MWANA IT INAKUHUSU
    Mike Luswety | CV

    0675075788 ukihitaji
     
  7. j

    johnntera Member

    #126
    Aug 19, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikutaka uthibitisho dhidi ya CV ulizo wasilisha
     
  8. K

    Kagyabukama7 New Member

    #127
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 28, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, hivi barua ya maombi (application letter) inatakiwa kuandikwa kwa mkono (hand-writen) au kuchapwa(printed), msaada wenu wadau
     
  9. Mpambalachuma

    Mpambalachuma JF-Expert Member

    #128
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 4, 2015
    Messages: 323
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Handwriting
     
  10. K

    Kagyabukama7 New Member

    #129
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 28, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you
     
  11. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #130
    Aug 19, 2015
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    maombi ya nn kwanza
     
  12. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #131
    Aug 19, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,503
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Inategemea ni application ya nini
     
  13. m

    musa raphael Member

    #132
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 20, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    si kumwambia akaangalie google kama mnaweza si muandike japo kifupi au wote walewle
     
  14. m

    musa raphael Member

    #133
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 20, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    angalau wew kuliko waliopita
     
  15. m

    musa raphael Member

    #134
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 20, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    mm naona tafuta mtu anayeweza kukufundisha kuliko kupoteza mda na ukatuni kama una mada nyingine lete kiukwel imeshindikana maanawote tunatoa ushauri tafakari ....................
     
  16. mtwa kilyenyi

    mtwa kilyenyi Member

    #135
    Sep 4, 2015
    Joined: Aug 24, 2015
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa level ya elimu uliyo mayo na course unayosoma kutokujua kandika CV ni tatzo ,ni mhimu tukatrace aina ya shule ulizopitia,lakn unatakiwa kutafuta MTU akusaidie kuliko kupost hum
     
  17. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #136
    Sep 6, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 6,439
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    waheshimiwa habari zenu?
    eti mfano tangazo la kazi wanataka uambatanishe na referee letter,afu huyo referee wako mwenyewe labda yuko dar na wewe uko mwanza,ivi inawezekana hiyo barua ukaindika mwenyewe tu kwa niaba ya referee wako na ukapachika details zake then ukaituma?
    kuuliza sio ujinga jamani so naomba nisionekane kilaza.
     
  18. J

    Jemedary JF-Expert Member

    #137
    Sep 6, 2015
    Joined: Mar 10, 2015
    Messages: 206
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wanakuja wenyewe watakujuza
     
  19. f

    fikikungetaa JF-Expert Member

    #138
    Sep 6, 2015
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hairuhusiwi, labda umwambie aandike ai-scan akutumie kwenye email yako alafu ww ui-print then unaendelea mbele, au unawasiliana naye kwanza, yeye ndiye akuruhusu uandike kwa niaba yake ikiwezekana akupe na maneno machache ya kuweka kwenye hiyo barua weka sahihi yako, weka na mawasiliano yake pale chini. Waajiri weng wanapiga kwa referee kuuliza km yeye ndio kaandika
     
  20. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #139
    Sep 6, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 6,439
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    swali ni kwamba referee wangu akiniruhusu kuandika wao watajuaje?
     
  21. f

    fikikungetaa JF-Expert Member

    #140
    Sep 6, 2015
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kujua, labda km watampigia cm na yeye aseme alikuruhusu uandike
     
Loading...