Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea

Senior Boss

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
3,308
2,000
Habari.

Nimekutengenezea CV. Nime ambatanisha mafaili matatu. Kuna cover letter, Resume na Reference ambayo ni referee.

Hata siku moja usiweke referee kwenye CV yako. na usije ukaandika Curriculum Vitae kwenye Resume yako, ni makosa. utaonekana sio professional.

Natumai nimekupa mwanga. Unaweza uka edit hizo attachments kutokana na ujuzi na kisomo chako.

Una busara sana. #Barikiwa
 
  • Thanks
Reactions: HMS

Kichwa Ndio Mtu

JF-Expert Member
Jan 17, 2014
3,083
2,000
Habari.

Nimekutengenezea CV. Nime ambatanisha mafaili matatu. Kuna cover letter, Resume na Reference ambayo ni referee.

Hata siku moja usiweke referee kwenye CV yako. na usije ukaandika Curriculum Vitae kwenye Resume yako, ni makosa. utaonekana sio professional.

Natumai nimekupa mwanga. Unaweza uka edit hizo attachments kutokana na ujuzi na kisomo chako.

Mfano wako wa cv ni mzuri lakini hauko ki professional kabisa kwa upandde wangu
 

HMS

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
320
195
Mfano wako wa cv ni mzuri lakini hauko ki professional kabisa kwa upandde wangu

For starters, Entry level 0-3 years experience it is an ideal Resume. It is not for Mid level 4+ years.
The one who started this thread is about to finish college and that format for me is appropriate.
You can post your Resume which you believe its professional so you can help the Need.
 

HMS

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
320
195
Habari.

Nimekutengenezea CV. Nime ambatanisha mafaili matatu. Kuna cover letter, Resume na Reference ambayo ni referee.

Hata siku moja usiweke referee kwenye CV yako. na usije ukaandika Curriculum Vitae kwenye Resume yako, ni makosa. utaonekana sio professional.

Natumai nimekupa mwanga. Unaweza uka edit hizo attachments kutokana na ujuzi na kisomo chako.

Hizo hapo waeza ku download.
 

Mhache

JF-Expert Member
Jun 20, 2008
345
195
Mpaka umefikia kiwango hicho cha elimu Kuandika CV huwezi? My organization inatoa elimu kwa mpunga mdogo kufundisha uandikaji wa Cv. Tuwasiliane.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom