Nyakati zilizo rahisi na kumnasa binti....

Nyakati zilizo rahisi na kumnasa binti....

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Posts
3,500
Reaction score
1,688
Harakati za mitongozo kuna wakati zinakuwa ngumu kutoka na jinsi unavyo muingia binti.

Pamoja na hayo yote lakini kunanyakati zilizo rahisi sana za kumpata binti.

Inapotokea binti akawa na migogoro na mpenzi wake huu ni wakati rahisi sana wa kumpata , kwa kutumia maneno mazuri ya kumfariji na kumtia moyo huku yakisindikizwa na mtongozo wako.

Wakati binti anapoaachwa na mpenzi wake hii pia ni neema kwa yule ambae atatupa mtongozo wake,hiki kipindi binti huwa hana msimamo anakuwa kama bendera inayofuata upepo unakolekea.

Acha kujiona hauna bahati ya kukubaliwa kila unapotupa mtongozo wako unatoka kapa, changamkia fursa hizo kama kuna binti ulikuwa unamfukuzia ukasikia ana mgogoro na mpenzi wake au kaachwa kamata fursa hapo tambaa.

Sikufundishi kuwa mviziaji..

Nanyie mabinti kuweni makini yanapotokea mambo hayo, epukana na mitongozo inayojitokeza nyakati hizo, jumba mbovu litakuangukia....
 
'''Inapotokea binti akawa na migogoro na mpenzi wake huu ni wakati rahisi sana wa kumpata'''

Hahaaa, Nusura nimpoteze coz ya kugombana nae, bt thanks finally tuli sove yakaisha....kuna jamaa alkua anamvizia
 
Dah! Kwahyo ww kaz yako ni kunyatia masalia ya wenzio?! Hujui kuwa mtaliki hatongozwi? Ipo sk hasira zikimwisha kila mtu watakuja wakae na kurudiana baada ya kumaliza tofauti zao??
 
'''Inapotokea binti akawa na migogoro na mpenzi wake huu ni wakati rahisi sana wa kumpata'''

Hahaaa, Nusura nimpoteze coz ya kugombana nae, bt thanks finally tuli sove yakaisha....kuna jamaa alkua anamvizia
Hiyo njemba ilikula kwake, ni kama kapokonywa tonge mdomoni.
 
"Sikufundishi kuwa mviziaji.."
Always mtafutaji lazima uwe mviziaji....
 
Zote hzo mbwembwe tu !!! We jaribu kuwa na pesa na gari baaaasi...
Uchawi wa miguu minine
 
Sikufundishi kuwa mviziaji..

Nanyie mabinti kuweni makini yanapotokea mambo hayo, epukana na mitongozo inayojitokeza nyakati hizo.

We jamaa mmaliziaji mipira ilokufa.loose ball

Sana sana unaonekana upigiwe krosi dongo ugongane nao

Jifunze kupangua ngome,lazima kuzama mfukoni ufanye usajili wa maana
 
Duh ngoja niwahi marekani nisijekuta wamepatana maana nasikia Obama na Michelle wanamgogoro. Hapa Michelle lazima aingie kingi
 
Duh ngoja niwahi marekani nisijekuta wamepatana maana nasikia Obama na Michelle wanamgogoro. Hapa Michelle lazima aingie kingi

Ushauri wa bure; Tafuta mawasiliano ya michelle kwanza usije kuchoma nauli baada ya kukuta wamepatana!

Lakini pia hiyo ni fursa athimu kwa kijana wa kiafrika chukua hatua za fasta.
 
Back
Top Bottom