Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

SIMBA HAISHIKIKI: Dakika 90 zakamilika punde Amani Stadium. Mabao ya Owino, Kiemba yaipa Simba ushindi wa 2-0 dhidi ya URA. Kuikabili KCC fainali Mapinduzi Cup.
 
Mnyama ametisha sana, mechi tano hajaruhusu wavu kuguswa, hongera sana wanasimba wote.
 
Yule kiherehere kapotelea wapi. Nilishamuonya Simba itampa pressure. Amekazania kutaka matokeo mara kasepa.
 
Huyu Messi hakabiki.Leo Kasule kalimwa red card kwa kumkwatua.
 
Ninachofurahia zaidi ni kitu ambacho nilikisema kwa miaka mingi kuwa timu za bongo, hasa kubwa zinataka kocha ambaye hababaikiii wafadhili, habembelezi players na kuwakumbatia wanaojiona mastaa, na ofcoz anaujua mpira na saikolojia ya mpira. Huyu jamaa logi ameonyesha wazi katika siku chache kuwa anaweza kuleta mafanikio makubwa sana kwa Simba na hata taifa zima. Kuweza kujenga saikolojia ile mechi ya mtani jembe wakati YY wanatamba na timu yao mastaa akiwemo kwi kwi sio jambo dogo
Ona sasa alivyousuka ukuta na nidhamu ya timu kwa ujumla !! Hata YY wameanza kuiga styles zake za kukata mishahara wavivu na wanaochelewa kurudi kutoka likizo, ofcoz tulijua messi mzuri lakini ona sasa hivi !!

Sasa tukipata viongozi wazuri, wanaoujua mpira na waliopo kwa maslahi ya timu tutafika mbali zaidi. Wakitulia vizuri simba, mwambieni Logi atutafutie kocha mzuri kwao afundishe na kusimamia simba B !! Wala hatutakuwa na haja ya ma pro uchwara wa rwanda, tutatengeneza players na kuwauza kama SamaGoal, then labda kununua ma pro 1, 2 kutoka magharibi sasa na/au nchi zilizo juu zaidi ktk soka !!

Mwenyekiti ana bastola lakini timu haina website :sad:
 
nani mtani jembe? weka uzalendo mbele ndugu
...upo uwezekano mkubwa wa kombe kwenda UG... AZAM NJE MAPINDUZI CUP: Dakika 90 zimemalizika punde, KCC ya Uganda ikitinga fainali kwa kuichapa Azam FC 3-2. Nusu fainali ya 2 ni Simba vs URA saa 2 usiku.
 
rage lazima asepe msimbazi
Ninachofurahia zaidi ni kitu ambacho nilikisema kwa miaka mingi kuwa timu za bongo, hasa kubwa zinataka kocha ambaye hababaikiii wafadhili, habembelezi players na kuwakumbatia wanaojiona mastaa, na ofcoz anaujua mpira na saikolojia ya mpira. Huyu jamaa logi ameonyesha wazi katika siku chache kuwa anaweza kuleta mafanikio makubwa sana kwa Simba na hata taifa zima. Kuweza kujenga saikolojia ile mechi ya mtani jembe wakati YY wanatamba na timu yao mastaa akiwemo kwi kwi sio jambo dogo
Ona sasa alivyousuka ukuta na nidhamu ya timu kwa ujumla !! Hata YY wameanza kuiga styles zake za kukata mishahara wavivu na wanaochelewa kurudi kutoka likizo, ofcoz tulijua messi mzuri lakini ona sasa hivi !!

Sasa tukipata viongozi wazuri, wanaoujua mpira na waliopo kwa maslahi ya timu tutafika mbali zaidi. Wakitulia vizuri simba, mwambieni Logi atutafutie kocha mzuri kwao afundishe na kusimamia simba B !! Wala hatutakuwa na haja ya ma pro uchwara wa rwanda, tutatengeneza players na kuwauza kama SamaGoal, then labda kununua ma pro 1, 2 kutoka magharibi sasa na/au nchi zilizo juu zaidi ktk soka !!

Mwenyekiti ana bastola lakini timu haina website :sad:
 
Clean sheet tena! Kweli Simba Sc ni Simba (indomitable)
 
Back
Top Bottom