Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

Kuna watu humu nawaona wamepotea njia, naona wanatoa comments wakati timu yao ipo Uturuki kwenye baridi kali. Hii sio thread ya Uturuki, ni Simba vs URA

Uko sahihi mkuu, tupe matokeo sasa, tunayataka tafadhali.
 
KANYIMBI upo uwanjan Uwanja wa Aman unaangalia? Tupe picha
 
Halfu time, Bado 0:0. Mchezaji mmoja wa URA ametolewa nje kwa Red card.

Red card ni njia ya kuwasaidia Simba, washindwe wenyewe tu. Hata hivyo wana rekodi ya kupata matokeo mabaya na timu zenye wachezaji pungufu.
 
KANYIMBI upo uwanjan Uwanja wa Aman unaangalia? Tupe picha

Naangalia Azam Tv. Simba wamedhamiria kubakisha kombe, wametawala mchezo. Mesi amewasumbua mno. Pia Refa naona anachezesha akiwa na malego ya kombe libaki.
 
uturuki vp?mshaokoteza mateja ya kucheza nayo,?vp dona mlilopeleka limekwsha?

Mkuu Jabulani umemuona aliyepotea? Anazungumzia habari za Uturuki, tunataka updates za Simba v URA, Amaan Stadium, Zanzibar.
 
Last edited by a moderator:
Naangalia Azam Tv. Simba wamedhamiria kubakisha kombe, wametawala mchezo. Mesi amewasumbua mno. Pia Refa naona anachezesha akiwa na malego ya kombe libaki.

Nimeipenda ya refa akiwa na malengo ya kulibakisha kombe, unaweza kufafanua kidogo una maanisha nini? Akili zetu nyembamba hazijajua methali.
 
Simba wanafnga goli la pili dakika ya 52 mfungaji Amri Kiemba akitua vema pasi ya Haruna Chanongo sasa ni dk ya 54
 
Back
Top Bottom